Hạng C
2/6/16
823
838
93
38
Không biết bác lái lái chiếc này chưa nhưng tui đi rồi. Mấy tháng trước qua thailand có đi chiếc này 4 ngày. Chắc cũng là hàng của tan chong ráp. Cái máy yếu xìu leo lên dốc cao là nó ì khủng khiếp. Thêm cái dàn nhựa nội thất hoàn thiện kém, đi qua chỗ gờ, ổ gà hay quẹo làm thân xe vặn nó kêu cọt kẹt. Giá này nhiều lựa chọn tốt hơn. Mấy anh cuồng subie chắc trước giờ chỉ nghe cái tiếng động cơ boxer thôi chứ chắc gì đã lái. Mà cuồng thì cuồng cho tới, cuồng em wrx chứ chứ cuồng cái chiếc này làm giề...
DÌM HÀNG CŨNG PHẢI CHO HỢP LÝ, KHÉO LÉO CHỨ BÁC NÓI NGHE NHƯ XE VINAXUKI THÌ AI TIN! BÁC CHẮC LÀM SALES ĐỐI THỦ À!

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
DÌM HÀNG CŨNG PHẢI CHO HỢP LÝ, KHÉO LÉO CHỨ BÁC NÓI NGHE NHƯ XE VINAXUKI THÌ AI TIN! BÁC CHẮC LÀM SALES ĐỐI THỦ À!
Em chả làm sales gì cả. Thấy bác thớt post bài nói là xe khả năng vận hành tốt nhất phân khúc nên em mới nói thôi.

Hạng D
28/10/12
1.508
1.432
113
hình như vẫn dùng chung máy với XV, mà XV chạy đã chán em này còn to xác hơn nữa thì xác định luôn. Subaru mà không có turbo thì Mazda hay Hyundai cho lành

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Su.Forester mới không biết sao chứ Su.Forester cũ thấy cũng ngon.
Trước có 1 lần chạy em này SG - Đà Nẵng - SG thấy khỏe tài hơn mấy xe cùng phân khúc.
Mình không mua em này vì lý do riêng nhưng cảm nhận cá nhân sau lần chạy đường dài rất thích Su.Forester.

Hạng B1
9/9/16
57
45
18
39
Nếu giữ giá này thù sẽ bán được. Về giá cũ thì lại bét bảng ngay.
Cuối năm vẫn giá này em sẽ cân nhắc iL với Xtrail 2.5SV

• Like
Reactions: Khang Uy
Hạng B2
24/11/16
155
81
28
Bác chủ viết bài này bị antifan tấn công nhiều ghê. Em cũng không chọn Forester vì chỉ 5 chỗ chứ ngoài ra không thể chê được cảm giác lái, rất thích, có chăng thì chê nội thất chưa được sang trọng thôi. Đợi em 7 chỗ của Su ra mắt đến khi mô nhỉ.