Hạng B2
11/9/15
102
2.336
93
Công ty Việt Nam thì phải có tên VN chứ không phải tên kiểu Tung Của thế. Tên này chỉ những cty có vốn đầu tư nước ngoài thôi bác ah. Với lại cái DS 301 này giá bán của tụi Malaysia chỉ khoảng 5,5 chai thôi. Chắc bác phải off thêm tí để ae ủng hộ. Giữ giá này hơi khó tí ah. :D

Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Công ty Việt Nam thì phải có tên VN chứ không phải tên kiểu Tung Của thế. Tên này chỉ những cty có vốn đầu tư nước ngoài thôi bác ah. Với lại cái DS 301 này giá bán của tụi Malaysia chỉ khoảng 5,5 chai thôi. Chắc bác phải off thêm tí để ae ủng hộ. Giữ giá này hơi khó tí ah. :D
Chào bạn , hàng chính hãng nhập khẩu thông thường khi về cũng phát sinh rất nhiều loại phí , thuế , ship v.v..., nên giờ bác nhập từ malai về thì cũng phải đóng các loại phí tương tự như hàng công ty mình nhập à...
Cám ơn bác đã quan tâm :)

b

Bị ngược là do em chỉnh chế độ nhìn phía sau màn hình cho thuận mắt, kết hợp làm gương hậu gốc rộng luôn bác :D nếu không thích có thể chỉnh lại là thấy chữ ko bị ngược, nhưng khi nhìn trên màn hình của máy thì lại bị ngược
bác cho em cái video chỉnh lại cái, e vẫn thấy lạ lạ, sao ng vs xe ko ngược, mà chữ và bảng hiệu lại ngược ??

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
bác cho em cái video chỉnh lại cái, e vẫn thấy lạ lạ, sao ng vs xe ko ngược, mà chữ và bảng hiệu lại ngược ??

Bác để ý nhìn video sẽ thấy em đi bên trái chứ không phải bên phải, vậy là ngược đó bác. Máy có chức năng chỉnh lại được không bị ngược đâu bác.

Bác tham khảo video của Polaroid luôn nè, video này thì camera sau không bị ngược :

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Tiền nào thì của đấy mà. Rất nét - thuận tiện - kiểu dáng gọn, đẹp. Em này chơi được. Phải rước 1 em cho vợ 2 thôi.

THX confirmed
Hạng B2
5/5/08
240
116
43
Con này quá mắc so với mấy em trong tầm chất

Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Tiền nào thì của đấy mà. Rất nét - thuận tiện - kiểu dáng gọn, đẹp. Em này chơi được. Phải rước 1 em cho vợ 2 thôi.
Cám ơn bác đã quan tâm tới sản phẩm bên cty em :)