Nghe nói con này đang giảm 20 t, khi nào là 50 t ... như mazda nhỉ ? 100 chiếc / tháng chứ không như bây giờ 001 chiếc / tháng, từ khi có mặt ở VN mới có 002 khách hàng / 002 tháng.
Xe này trước năm 2017 Suzuki Việt Nam không cho phép đại lý bán, mà chỉ đăng ký 1 chiếc duy nhất đứng tên Suzuki Việt Nam bác nhé! Bác nói vậy tội nghiệp bọn em lắm!

Tập Lái
9/3/10
16
10
3
Gia đình lấy Ciaz trước tết, nói chung là hài lòng, rộng rãi, máy lạnh teo, xe chạy mượt mà, có điều đúng là tay lái không tự trả về vị trí thẳng???

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Gia đình lấy Ciaz trước tết, nói chung là hài lòng, rộng rãi, máy lạnh teo, xe chạy mượt mà, có điều đúng là tay lái không tự trả về vị trí thẳng???
khả năng cách âm và xăng cộ thế nào bác, tay lái không tự trả lái là sao ạ? nhà em đang quan tâm em này.

khả năng cách âm và xăng cộ thế nào bác, tay lái không tự trả lái là sao ạ? nhà em đang quan tâm em này.
Về xăng cộ thì bác yên tâm. Các dòng xe của Suzuki luôn được đánh giá cao về độ bền của máy và tiết kiệm nhiên liệu. Bác cứ lên mấy CLB trên Facebook như: CLB Vitara, CLB Swift, CLB Ertia... tham khảo ý kiến của khách hàng đang sử dụng sẽ khách quan hơn lời nói của Sale như em. Cách âm thì đôi khi nó phụ thuộc nhiều yếu tố như thời tiết, tốc độ, bề mặt đường... và còn cảm nhận từng người tại từng thời điểm nữa nên cái này tốt nhất bác nên chạy thử từng chiếc tiện so sánh hơn. Em ví dụ: trời mát thì chạy sẽ đỡ ồn hơn trời nắng...

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Về xăng cộ thì bác yên tâm. Các dòng xe của Suzuki luôn được đánh giá cao về độ bền của máy và tiết kiệm nhiên liệu. Bác cứ lên mấy CLB trên Facebook như: CLB Vitara, CLB Swift, CLB Ertia... tham khảo ý kiến của khách hàng đang sử dụng sẽ khách quan hơn lời nói của Sale như em. Cách âm thì đôi khi nó phụ thuộc nhiều yếu tố như thời tiết, tốc độ, bề mặt đường... và còn cảm nhận từng người tại từng thời điểm nữa nên cái này tốt nhất bác nên chạy thử từng chiếc tiện so sánh hơn. Em ví dụ: trời mát thì chạy sẽ đỡ ồn hơn trời nắng...
còn vấn đề vô lăng không tự trả lái thì thế nào vậy bác nếu đúng vậy thì có vẻ hơi dị.

còn vấn đề vô lăng không tự trả lái thì thế nào vậy bác nếu đúng vậy thì có vẻ hơi dị.
Vô lăng có trả lái bác nhé. Nhưng cơ chế hơi khác biệt. Càng đánh lái nhiều thì lực trả càng mạnh, nhưng khác biệt ở chỗ nó không trả hết về vị trí thẳng lái, em có test thử thì còn khoảng 1/3 hay 1/4 vòng thì mình phải chủ động điều chỉnh.

Tập Lái
9/3/10
16
10
3
xe cách âm tốt, rộng rãi ngồi thoải mái gia đình em rất hài lòng, hồi tuần mình đi tuyến Bạc Liêu - Sai Gòn xăng hơn 6L/100Km, chở full tải vì có em bé nên nhét đồ kín hết cốp sau :confused: xót xe lắm, tay lái có tự trả nhưng bác đi chậm quá thì nó không tự thẳng :p, vì trợ lực điện rất nhẹ, tốc độ 6-70 trở lên thấy tay lái cứng lại và tự thẳng, mình hỏi kĩ thuật nói vậy là bình thường.

Suzuki Vũng Tàu tổ chức lái thử vào ngày 11/03/2017 tại Cà phê Hội Ngộ, số 627 Bình Giã, phường Thắng Nhất, TP Vũng Tàu. Các bác quan tâm xin ghé quán lúc 7 giờ đến 12 giờ. Hoặc call cho em số 0933.488.882 - 0933.107.078 để em đăng ký trước nhận quà tặng ạ!