Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E thấy thiếu gì xe hơn Option con này :
City hơn : cân bằng điện tử, cửa gió hàng ghế sau , rộng tương đượng, máy mạnh hơn 20 hp, hộp số CVT .
Thua cái gương cầu
Mazda 2: cân bằng điện tử, hộp số 6 cấp, LED ban ngày
Thua : chật hơn, gương cầu
City thua: Ghế da, máy lạnh yếu dù có thêm cửa gió sau, cam lùi, đèn bi, không gian chật hơn, và hình như vành chỉ có 15 thì phải, màn hình, xe nhập khẩu... còn gì không ta?
Hộp số CVT không phải tốt hơn hộp số 4 cấp bình thường nên không phải là ưu điểm của City so với Ciaz. Cá nhân em vẫn thích hộp số tự động 4 cấp hơn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: rockman
Tập Lái
21/8/14
37
26
18
36
Ciaz rộng rãi, tiết kiệm nhiên liệu vậy sao các bác chạy dv ko chuộng nhỉ! Khách ngồi con xe rộng rãi tương đương hạng C tất thích hơn ngồi con City hay Vios chứ? Máy móc, dàn đồng Su thì bền có tiếng rồi. Chưa đủ để các bác múc chạy dv? :)
thằng CEO của Su nó bảo thủ bác à, mỗi loại chỉ nhập 1 phiên bản số tự động. Con ciaz này mà nhập số sàn về thì đảm bảo các hãng taxi sẽ thay thế xe suny, k3...vì độ bề và tiết kiệm. taxi chạy nhiều thì mọi người nhìn mới quen mắt sản phẩm đc

Hạng B1
1/6/14
79
32
18
City ra phiên bản 2017 full option, không biết Ciaz có biến động nào về giá không nhể. Sâu nào ngang qua cho cái giá vào chổ kín để có cái cân nhắc và động lực đê.

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
City ra phiên bản 2017 full option, không biết Ciaz có biến động nào về giá không nhể. Sâu nào ngang qua cho cái giá vào chổ kín để có cái cân nhắc và động lực đê.
ko đâu ạ, Su thì thà ế bỏ đó, ai mua thì mua chứ ko có chương trình giảm giá shock đâu ạ, Su chết cũng do thiếu năng động về chương trình ưu đãi giảm giá đó. Trước Tết em và đứa bạn cũng mê con này, 2 đứa lên Show room Su ở Cần Thơ đợi 2 tiếng ko có xe thử, chạy về ghé Honda Cần Thơ xem thử City. Mấy em sale bưng lên xe cho chạy thử, thế là đứa bạn lấy lun, em thì đợi cuối năm lấy con City 2017 ạ

ko đâu ạ, Su thì thà ế bỏ đó, ai mua thì mua chứ ko có chương trình giảm giá shock đâu ạ, Su chết cũng do thiếu năng động về chương trình ưu đãi giảm giá đó. Trước Tết em và đứa bạn cũng mê con này, 2 đứa lên Show room Su ở Cần Thơ đợi 2 tiếng ko có xe thử, chạy về ghé Honda Cần Thơ xem thử City. Mấy em sale bưng lên xe cho chạy thử, thế là đứa bạn lấy lun, em thì đợi cuối năm lấy con City 2017 ạ
Bua Vitara giam ca 100 trieu day Bac..cu cho xem

Hạng B1
9/4/16
90
40
18
28
Mấy bác cho em hỏi con suzuki ciaz này có chế độ số bán tự động ( số M ) không mấy bác ?

Hạng B1
1/6/14
79
32
18
Ngay cả bản thường city 2017 cũng đã tạo 1 khoảng cách lớn về option với em Ciaz này, Su nên có chính sách giá tốt không thì biệt danh "thánh ế" sẽ mãi mãi đi liền với em Ciaz này.