Tập Lái
19/4/15
15
15
3
35
Em đang lăn tăn em này. Thấy bên ngoài và bên trong đẹp quá thể. Các bác đã sử dụng cho em tí đánh giá thực tế về vận hành + tiện nghi của em nó với. Cám ơn các bác nhiều lắm lắm lắm

Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
Em đang lăn tăn em này. Thấy bên ngoài và bên trong đẹp quá thể. Các bác đã sử dụng cho em tí đánh giá thực tế về vận hành + tiện nghi của em nó với. Cám ơn các bác nhiều lắm lắm lắm
Em này xe nhập chắc Bác chạy rất là thích!

• Like
Reactions: HayabusaKHS
Hạng B2
18/9/14
128
90
28
TP HCM
toyotaphumyhung.net.vn
Xe động cơ 1.4L. Bác chạy ngon lành. Nhập nguyên chiếc. Option thì trang bị đầy đủ(cửa sổ trời, chìa khóa thông minh, túi khí, DVD, điều hòa tự động, lọc ion....) Bác cừ ghé Showroon mà xem Em nó.

• Like
Tập Lái
19/4/15
15
15
3
35
Xe động cơ 1.4L. Bác chạy ngon lành. Nhập nguyên chiếc. Option thì trang bị đầy đủ(cửa sổ trời, chìa khóa thông minh, túi khí, DVD, điều hòa tự động, lọc ion....) Bác cừ ghé Showroon mà xem Em nó.
Còn mức độ ăn xăng thi sao bác? Thực tế chứ ko phải số liệu công bố là bao nhiêu bác?

• Like
Reactions: Luan Le
Hạng B2
18/9/14
128
90
28
TP HCM
toyotaphumyhung.net.vn
Còn mức độ ăn xăng thi sao bác? Thực tế chứ ko phải số liệu công bố là bao nhiêu bác?
Bác yên tâm. Rio bác đi đường trường tầm 6-6.5l thôi. Hỗn hợp có thể lên 1-2l nữa! Tuỳ theo người lái. Xe chạy tầm 5000km trở lên thì ăn xăng của em nó ngon lành hơn. Xe mới có thể khi bác lái tiêu hao nhiều hơn chút!@.@!

• Like
Thứ 7 này bên em có tổ chức lái thử đó bác, bác cứ lên bác lướt thử rồi cảm nhận thôi, sáng thứ 7 tại 189 Nguyễn Oanh, Gò Vấp nhé bác.
Bác tranh thủ mua lẹ kẻo thuế tăng kìa :D
Đánh giá thực tế KIA Rio 2015 Hatchback

Nguyễn Trung Tín
Sales Executive

Mobile: 0938 73 76 83 (Zalo, Viber)
Email: [email protected]

Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Bao nhiêu túi khí vậy bác?