Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
từ ngày con VL này ra, sale đc học thêm 1 bài tư vấn mới...vỏ mỏng để tiết kiệm xăng, vỏ mỏng nên có 6 túi bảo kê, chế tác vỏ mỏng khó hơn làm vỏ dày...ngoài sale ra thì cũng 1 loạt bài trên vnexpress mang tính định hướng, bào chữa cho cái vỏ mỏng.
Hỏi bác 1 câu vỏ mỏng hay ko bác gõ vô là biết ah?
Đã có bác nào cầm thước đo thử tôn VL với X xem tôn nào dày mỏng ra sao chưa? Hay chỉ gõ gõ vào rồi phán.
Từ khi nào độ cứng chắc của tôn thép quyết định bởi việc gõ vào xe vậy mấy bác.
Còn 6 túi khí đg nhiên nó hơn 2 túi khí. 4 túi khí đó bèo cũng 50 củ. Còn X nó 4 sao VL 5 sao chắc bác lại điệp khúc mua giải.

• Haha
Reactions: asusudev
Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Về xe cộ thì cũng thích ...nhưng chiếc xe nầy lại ngoài hiểu biết của em, cho nên không dám bàn, nhất là thời buổi .... gạo châu củi quế xăng ..whiskey :):):):)

Thường thông số mà các anh em có lẽ tò mò nhất là ...uống bao nhiêu lít / 100 cây :):):)
Xe em nhỏ xác, nhưng cân nặng 1200 kg máy 1.6 thì hy vọng sẽ uống ít hơn xe em ..

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Coi bộ dân "tập lái" kéo cả sư đoàn ...như đại quân nguyên ... ... cho Toyota...
Đó là cái nhìn của em, cò thử thì dể .xem các bác tập lái ....lái được mấy bài .....

Mà thôi VN cứ Toyota là nhất thiên hạ ..Tây u còn không có mà :):):) em chỉ đánh giá theo ..lùa gà, chứ xe thì em không biết vì ..chiến nầy quá cao cấp , EU không thể nhập được:):):)

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Công nhận dân, "tập lái" ở đâu mà ...ra nhiều thật ... trúng ổ rồi hay sao vậy ?:(:(:(

Tập Lái
18/6/22
7
1
3
35
Càng chạy quảng cáo, mấy ông tõi sale toy càng cmt thì dân tình càng ghét.
Lạc hay không thì chả phải dấu.

Hạng B2
24/5/22
105
90
28
Bác có nhầm ko? Đòi con xe cỏ có adaptive CC Tìm thử trong phân khúc 800 trở xuống đc bao nhiêu chiếc có ACC. Hay bác tính cái CC của X là ACC
Còn DRCC chắc bác ko biết.
DRCC có gì ghê gớm đâu bác ơi, thời này GG phát là ra ngay chứ có gì đâu mà ra vẻ đánh đố, bớt nguy hiểm bác ạ !

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
DRCC có gì ghê gớm đâu bác ơi, thời này GG phát là ra ngay chứ có gì đâu mà ra vẻ đánh đố, bớt nguy hiểm bác ạ !
Cha kia đòi ACC trên xe cỏ. Tôi mới nói DRCC nó tương đương đó đọc com kĩ rồi hãy phán