Đánh giá và chia sẻ kinh nghiệm mua và sử dụng xe Honda Civic 1.8E 2018 của em | HONDA

Thảo Luận
  1. eric_dn

eric_dn Hạng C

Hàng của xiaomi rất chất lượng. Em đã từng dùng camera hành trình Y2 xiaomi trên xe cũ hơn 5 năm vẫn chạy tốt. Civic em vẫn gắn Y2 tiếp. Giá e mua khoảng 800k. Có điều nó ko có GPS nên ko hiển thị tốc độ.
    Riêng về bộ tpms này em chọn vì cảm biến nó có thể thay pin dc. Rút kinh nghiệm đợt trước mua cảm biến gì của TW xài 3 năm là vứt vì ko thay pin dc.
    michau83 thích bài này.
  2. samuraijack

samuraijack Hạng D

Mà sao hãng chịu làm đồ gắn thêm đem từ ngoài vào hén. E đi kia nên khác honda???
    eric_dn thích bài này.
  3. porche911gt3

porche911gt3 Hạng F

set cái này nhanh mà! đâu cần phải có phone mới làm đc! bộ này mình gắn 2 năm nay, chưa hết pin con sensor nào cả! set đảo vỏ cũng đơn giản chỉ ấn ấn tầm 20s là xong! cái loại năng lượng mặt trời thì phải canh me sạc cho nó, còn loại này đẹp thẩm mỹ ổn định hơn nhiều chứ.
    up nhẹ cái clip cho bác nào hok đọc hướng dẫn sử dụng!
    zace4000, futureneodo, P.Huayra2 người thích bài viết này.
  4. porche911gt3

porche911gt3 Hạng F

cái này là gắn theo yêu cầu khách, tính h công thôi có ji đâu mà hok nhận làm dịch vụ bác! thực tế cũng gắn như bên ngoài làm mà thôi!
    Dấu Chấm Hỏi, samuraijackeric_dn thích bài viết này.
  5. iphonephung

iphonephung Hạng D

Bác cho e địa chỉ bán bóng đèn ở sài gòn luôn ah,tháng 1 này e lấy xe về,còn bảo hành e củng không dám làm nhiều,e củng tính lên nhẹ dàn đèn như bác,thanks bác
    eric_dn thích bài này.
  6. truchaisgn

truchaisgn Tập Lái

7. eric_dn

eric_dn Hạng C

Em mua ở aliexpress và amazon bác ơi. Họ ship về tận giường cho mình luôn rồi mình đem vào hãng gắn. Z1 Auto cũng ngay trên đường em đi làm hàng ngày nên tiện em ghé vào. Em ko mua cái gì ở Sài Gòn hết vì e đi làm suốt. Ngay cả dán kính chống nóng em cũng hẹn tới bãi đậu xe để dán luôn mà. Ở trên em có trả lời vụ đèn cho bác @hieungoc mà bị mod invisible đó. Bác lên aliexpress order của cửa hàng hlxg á.
  8. eric_dn

eric_dn Hạng C

Đúng rồi. Em gắn trong hãng họ làm ổn đó bác. Đấu dây điện là họ hàn luôn chứ ko đấu như bình thường. Phí họ tính cũng rẻ thôi.
    samuraijackporche911gt3 thích bài viết này.
  9. MicahNguyen

MicahNguyen Hạng C

Cho em xin thông tin đèn LED rẻ hơn chất lượng tương đương với.
    eric_dn thích bài này.
  10. lindao

lindao Hạng B1

Bác làm đèn đốm thế có bị hãng Honda từ chối bảo hành không bác?
    eric_dn thích bài này.