Đánh giá và chia sẻ kinh nghiệm mua và sử dụng xe Honda Civic 1.8E 2018 của em | HONDA

Thảo Luận
  1. M6_171.17

M6_171.17 Hạng B2

Con CIVIC form mới này nhìn mặt xe rất ngầu và đẹp nhưng cá nhân mình không thích cách tạo hình đuôi xe (mới nhìn thì thấy độc + lạ, nhưng sẽ nhanh xấu & lỗi thời). Cộng với gầm xe thấp dạng thể thao => với những nước p/t thì rất Ok vì xe thấp tạo lợi thế khí động học giảm sức cản của gió khi di chuyển nhanh. Nhưng Vn mình đường xá vẫn là mối lo thường trực nên hơi bất an.
    Xin hỏi bác chủ có gặp vấn đề gì về bộ chân em nó có phần hơi thấp chưa nhỉ?
    eric_dn thích bài này.
  2. eric_dn

eric_dn Hạng C

Thấp có lẽ do nhìn dáng của nó thôi. Em đi làm SG - BD không gặp vấn đề gì hết bác ơi. Chú ý một chút khi lên các dốc cầu thôi. Chạy chậm lại 1 chút là được.
  3. M6_171.17

M6_171.17 Hạng B2

Cám ơn bác đã phản hồi. Bữa trước mình cũng tính rước em nó bản L, nhưng lăn tăn sợ em nó chân ngắn quá mà mình lại hay qua phà Tứ Phước (vợ mình quê SaDec) nên chuyển qua M6.
    Giờ chạy M6 rất Ok nhưng ra đường thấy CIVIC vẫn phải ngó xem phát vì mặt trước của nó quá đẹp - nhìn phát là nhận ra ngay. :D
  4. Kinh Lup

Kinh Lup Hạng B2

Có vụ kết nối điện thoại hay.
    Cám ơn
  5. minhnhanchung

minhnhanchung Hạng B1

e mua và bên đó đg ship về rồi bác, đọc đi đọc lại thấy chip luxeon vẫn tin tưởng hơn, lại 12000lm nữa
    eric_dn thích bài này.
  6. toanda

toanda Hạng B1

Thay đèn vậy có hại gì tới bình ko các bác? Đi mưa tối ko?
    eric_dn thích bài này.
  7. Cao Trí Honda Ô Tô

Cao Trí Honda Ô Tô Tập Lái

em Trí từ Honda Ô Tô Long An các anh chị có nhu cầu về báo giá các dòng xe gọi ngay hotline 097.1111.263 nhé, em tư vấn 24/24 luôn ạ
  8. eric_dn

eric_dn Hạng C

Xe Civic bản G, L dùng đèn led mà bác. Em nghĩ bóng led ko hại gì đâu. Đi mưa thì dùng ánh sáng vàng tốt hơn ánh sáng trắng.
  9. nhaxinhpro

nhaxinhpro Tập Lái

Xe bác độ lên nhìn chất thật, chúc mừng bác