Hạng B2
23/5/13
321
207
43
Bà Rịa
Em cũng lăn tăn vụ này, bữa ghé bác Linh rồi nhưng chắc độ ra2 pô không dám chơi macro vì đi nội thành nhiều sợ bọn sữu nhi nó chém, hi hi.
hehe..riêng e e thấy pô macro ko đẹp, chơi 2 pô đẹp hơn..mà âm thanh nghe lại vừa phải, chỉ khi đạp trên 2000tua thì mới nghe tiếng pô,bt thì nghe trầm trầm thôi bác ạ!

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Tớ 90/60 long thành lúc 5h sáng :)
Em hôm mùng 2 tết bị dính 98/80 đoạn qua Phan Thiết khoảng 20km nên làm hư cán bộ hết 5 xị. Hôm đó bị thổi 1 lúc 6 xe, gặp 1 bác chạy Venza màu đen dính 96/80 lại bị lỗi bằng lái hết hạn đứng kỳ kèo mãi cuối cùng cũng được đi.

Hạng B2
20/11/15
251
197
43
43
Xe em: Đã thay luôn 6 loa JBL, thêm sub mutant...đánh cực phê, em chưa có thời gian bỏ xe cách âm, về cơ bản thì cũng ồn nhưng không đến nổi như các thánh chê.
Nếu bác về Quy Nhơn em chia sẽ thêm: Hôm tết tây gia đình em phi một mạch từ SG tới QN mất 11 tiếng, trong đó em nghỉ ăn trưa 1h ở Phan Rang, nói chung đường đẹp cứ 80-90 mà phang, chú ý mấy đoạn ở Phú Yên đường hơi xấu và hẹp xxx nhiều, các thể loại đi ngược chiều và qua đường ẩu vô cùng nhiều nên bác luôn luôn chú ý, còn từ sg nha trang bác đi rồi em k lưu ý nữa. À qua cái Đèo Cả mới thấy cái chế độ sport lẫy số của civic nó sứong làm sao. Em cảm nhận thì civic lái đường xa rất thoải mái, em cũng như bác toàn ngồi ghế tài nên chưa có dịp ngồi ghế sau để nhận xét.Đi từ sg ra Quy NHơn thì trung bình 7l/100km nha bác.
Thanks bác, tầm 9h phi Vtau-NhaTrang, ghi một đêm Nhatrang sáng hôm sau phi TamquanQuyNhon. Mình sẽ để ý đoạn Phú Yên.

Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Thanks bác, tầm 9h phi Vtau-NhaTrang, ghi một đêm Nhatrang sáng hôm sau phi TamquanQuyNhon. Mình sẽ để ý đoạn Phú Yên.
Quốc lộ 1 nâng cấp xong rồi nên phi êm lắm bác, nếu bác ở lại Nt thì book Excutive ở Mường Thanh cho nó sướng, phòng 75m2. Em gửi bác tấm hình phfong gia đình em ở.

Attachments

Hạng B2
20/11/15
251
197
43
43
Quốc lộ 1 nâng cấp xong rồi nên phi êm lắm bác, nếu bác ở lại Nt thì book Excutive ở Mường Thanh cho nó sướng, phòng 75m2. Em gửi bác tấm hình phfong gia đình em ở.
He he he. Nhà ông bà già tớ o NhaTrang nên ko lo khoản ăn ở :)

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Xe em: Đã thay luôn 6 loa JBL, thêm sub mutant...đánh cực phê, em chưa có thời gian bỏ xe cách âm, về cơ bản thì cũng ồn nhưng không đến nổi như các thánh chê.
Nếu bác về Quy Nhơn em chia sẽ thêm: Hôm tết tây gia đình em phi một mạch từ SG tới QN mất 11 tiếng, trong đó em nghỉ ăn trưa 1h ở Phan Rang, nói chung đường đẹp cứ 80-90 mà phang, chú ý mấy đoạn ở Phú Yên đường hơi xấu và hẹp xxx nhiều, các thể loại đi ngược chiều và qua đường ẩu vô cùng nhiều nên bác luôn luôn chú ý, còn từ sg nha trang bác đi rồi em k lưu ý nữa. À qua cái Đèo Cả mới thấy cái chế độ sport lẫy số của civic nó sứong làm sao. Em cảm nhận thì civic lái đường xa rất thoải mái, em cũng như bác toàn ngồi ghế tài nên chưa có dịp ngồi ghế sau để nhận xét.Đi từ sg ra Quy NHơn thì trung bình 7l/100km nha bác.
xe bác cũng 2.0 à?
bác thay loa, sub và những gì nữa, thiệt hại hết bao nhiêu ạ? E đang quan tâm. Thứ 3 đến, a trai của e lấy civic 2015, k đợi 2016. Theo kiểu sướng thì phải chơi

• Like
Reactions: HanChauBaby