Tập Lái
20/3/17
10
8
3
36
em đang có dự định mua căn nhà hẻm đường quang trung, mà giá hơi chát khoảng 50tr/m2 rồi, các bác nghĩ có nên mua bây giờ để xong xuôi khoảng 1 năm nữa cầu vượt xây xong, nhà quang trung lên đc giá nhiều không ạ? Em k có kinh nghiệm lắm nên hỏi các bác, hehe, có gì bỏ qua em nghen

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
em đang có dự định mua căn nhà hẻm đường quang trung, mà giá hơi chát khoảng 50tr/m2 rồi, các bác nghĩ có nên mua bây giờ để xong xuôi khoảng 1 năm nữa cầu vượt xây xong, nhà quang trung lên đc giá nhiều không ạ? Em k có kinh nghiệm lắm nên hỏi các bác, hehe, có gì bỏ qua em nghen
chời hỏi gì sao ai trả lời được ? quang trung em ấy tới 4 -5 phường , bác mua phường nào , nhà bao nhiêu m2 , hiện trạng như thế nào ?hẻm mấy mét ? đầy đủ như vậy anh em trên đây mới trổ tài được bác ạ ...em hóng

Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Cầu vượt TSN thì liên quan gì mấy đến giá nhà Quang Trung hehehe ?? Tưởng hỏi Nguyễn Oanh hay thậm chí là Hà Huy Giáp quận 12 thì còn có tí hợp lý hơn

Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Em thấy giá đất khu Căn cứ 26 Gò Vấp lên giá khá nhanh sau khi sân bay Tân Sơn Nhất đào thêm cống thoát nước khu đậu máy bay.

• Like
Reactions: bennytran1987
Tập Lái
20/3/17
10
8
3
36
theo em thấy bây giờ cầu vượt tân sơn nhất nó đang làm thì kẹt xe, lầy lội ,người ta ngại mua nhưng chỉ 1 năm sau xây ngon lành, giao thông thông thoáng thì có khi giá nhà gò vấp bán kính 5km xung quanh sẽ tăng nhẹ thêm 1 chút ấy chứ ^^