Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Piaggio nhìn là mê liền, mới chạy sướng lắm, khoảng 25k km rồi sẽ thấy cái khổ của em nó. Ồn, uống xăng, giải nhiệt kém, ket nước liên tục xì, ống dẫn nước chai cứng gãy, bạc đạn trước sau thay liên tục (hàng nhập ko rẻ nha, hàng ngoài ko có) xăng rò chảy xuống đất khi xe chạy (dừng lại tắt máy thì ko rò), đang chạy tự nhiên chết máy giữa đường, còn nhiều thứ nữa nhớ không hết, về đẹp thì em nó đẹp như hoa hậu, về bền thì thua xe Trung quốc....ôi vì mê dáng em nó mà khóc hận bao phen. Bán đi mà ko dám quay đầu nhìn lại vì sợ thằng mua nó đổi ý.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Piaggio nhìn là mê liền, mới chạy sướng lắm, khoảng 25k km rồi sẽ thấy cái khổ của em nó. Ồn, uống xăng, giải nhiệt kém, ket nước liên tục xì, ống dẫn nước chai cứng gãy, bạc đạn trước sau thay liên tục (hàng nhập ko rẻ nha, hàng ngoài ko có) xăng rò chảy xuống đất khi xe chạy (dừng lại tắt máy thì ko rò), đang chạy tự nhiên chết máy giữa đường, còn nhiều thứ nữa nhớ không hết, về đẹp thì em nó đẹp như hoa hậu, về bền thì thua xe Trung quốc....ôi vì mê dáng em nó mà khóc hận bao phen. Bán đi mà ko dám quay đầu nhìn lại vì sợ thằng mua nó đổi ý.
Tệ dữ vậy hả bác ?

Chiếc này động cơ 125 có yếu không các Bác? ai mua dùng rồi thì cho em xin ít thông tin với, vì bản 150cc chưa thấy xuất hiện, mà 300 thì em thấy thừa kkk
mình đi con 125 hồi mới ra t12/2013 nói chung máy và hộp số gts chạy thành phố rất bốc hơn hẳn SH 125 và có thể nói đi trong TP gần bằng SH150, giờ đi gần 4 năm cả nhà mình 2 người lớn 2 trẻ con mà đi trong tp vẫn khá tốt k yếu như SH125 nên SH mới ra mình vẫn đang phân vân k biết có nên đổi hay không? Đi trong đô thị thì honda thua xa piaggio đặc biệt mấy dòng thể thao cho nam