Hạng C
30/4/16
963
363
63
Đã cọc tiền rồi ngày mai lên làm hợp đồng nữa là xong mà vẫn phân vân giữa hai màu đen trắng.
Sơn xe nhập tuyệt đẹp nên ko lo bác à, chỉ là trắng hay đen thì tùy gu, đen thì bóng lộn còn trắng thì nhẹ nhàng nhã hơn

• Like
Reactions: Dang Phuong
Tập Lái
11/10/18
24
7
3
46
Sơn xe nhập tuyệt đẹp nên ko lo bác à, chỉ là trắng hay đen thì tùy gu, đen thì bóng lộn còn trắng thì nhẹ nhàng nhã hơn
Chỉ là lựa chọn theo gu thôi chứ màu nào cũng đẹp

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Em có chút thắc mắc nhờ các bác tư vấn dùm :
_ 2năm trước em có quan tâm xe này , lúc đó là xe Nhập nhưng toàn bộ ghế da đc gia công tại Vn nên em quyết định ko mua !
_ Năm nay thì củg là Nhập nguyên chiếc nhưng em hỏi các Seller thì hầu như ai của cười và mặt ngơ ngơ hình như ko nắm rỏ Thông tin về phần này , em nhờ các bác nào bik thì chỉ giúp em !!

Hạng C
16/3/14
578
695
143
GLC 300 vs Tiguan đó anh ? 700tr chứ, qua gõ nhanh nên em gõ lộn.
Sao bác ko so với glc250 hay glc200. So với glc300 khập khiễng quá, ko hiểu so kiểu j. Về giá glc300 tầm 2 tỏi 1 hơn thì chênh có 400 thôi nhưng level khác nhau hoàn toàn.

• Like
Reactions: Dang Phuong
Tập Lái
11/10/18
24
7
3
46
_ 2năm trước em có quan tâm xe này , lúc đó là xe Nhập nhưng toàn bộ ghế da đc gia công tại Vn nên em quyết định ko mua !
_ Năm nay thì củg là Nhập nguyên chiếc nhưng em hỏi các Seller thì hầu như ai của cười và mặt ngơ ngơ hình như ko nắm rỏ Thông tin về phần này , em nhờ các bác nào bik thì chỉ giúp em !!
100% được nhập khẩu,

Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
Vẫn ghế nỉ. Về Việt Nam mới thay thành da. Đẹp.

Tập Lái
4/1/13
38
11
8

Cái nào bác hỏi mà sales "cười và mặt ngơ ngơ" thì họ đã trả lời bác rồi đấy. Cái này là bác gặp sales "có đạo đức". Còn trả lời ngon mà không đúng sự thật thì... ôi thôi.