Hạng F
22/7/13
8.974
40.232
113
Nhà em 3 chiếc xe VW nè. Phụ tùng thay thế và độ chính hãng (made in Germany nhé ko phải Tung Cửa) em tự ship ở ngoài về mất 1 tuần, đem vào hãng anh em lắp ngon lành siêu rẻ. Đừng hù.
A ko phải là đại diện cho tấ cả, a mua con xe a để nó phục vụ mình hay mình phải rình chăm lo cho nó nhỉ!?
Mềnh ko hù, xe bản chất là dòng phổ thông mà giá thì lông nhông là ko đúng! Bên mẫu quốc dá con này đắt hơn crv với cx5 nhõn 40-50 tịu thoy

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
13/1/12
2.667
91.061
113
Xe bình dân thì vẫn là xe bình dân ... có chăng về Việt Nam! nó thành đồ hiệu ..

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.974
40.232
113
Xe bình dân thì vẫn là xe bình dân ... có chăng về Việt Nam! nó thành đồ hiệu ..
E mê xe cổ, xe đình sản lắm!
A dìa quơ ở dồi, a để con si-ưịch cho mình 300, mình lên đời grabcar nha!
Gia đình xin cảm ơn a

Hạng D
14/8/16
1.865
2.253
113
39
VW hiện là bố của mấy thằng sang và cực chảnh có mặt ở VN đó nhé : Audi, Benley, Lamboghini, Porsche, Butgati.
Cái gì ra cái đó pác. Xe bình dân thì trở về bản chất xe bình dân, audi, benley,... Thì khác với thằng kia à. Lexus thì lexus, thùng tôn là thùng tôn. Chứ không ai nói thì thùng tôn là lexus hết pác ơi. Vw đừng đánh lận như vậy tội người mua xe.

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
14/8/16
1.865
2.253
113
39
Tỏ ra nguy hiểm cũng vừa thôi, làm gì lộ thế? VW nó vào thị trường TQ rất sớm, nó sx nội địa thì xe nó nhiều phải rồi, như cái thùng tôn di động Toy ở VN thôi. Xe Tiguan ở VN có phải sản xuất ở Trung Quốc đâu. Nói nó đắt thì nói nó đắt, đừng bày đặt ngu mà nguy hiểm nói ở TQ thế này thế nọ. Ko bít có $ đi xe chưa mà bày đặt dìm VN với TQ.
Miễn chấp nha pác. Nếu xe option để nói xe sang thì xe Hàn là trumg sang nhé pác. Nhìn cái nội thất là đủ biết sang hay không. Đừng đánh lận con đen tội người mua. Thế nhé! Miễn chấp!

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Miễn chấp nha pác. Nếu xe option để nói xe sang thì xe Hàn là trumg sang nhé pác. Nhìn cái nội thất là đủ biết sang hay không. Đừng đánh lận con đen tội người mua. Thế nhé! Miễn chấp!
Đúng rùi, thể loại nguy hiểm mà thích trình bày như bác thì ở Việt Nam vừa bước ra đường đầy rùi. Em đã không chấp lâu rùi bác ạ. hihi.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
31/5/11
512
606
123
A ko phải là đại diện cho tấ cả, a mua con xe a để nó phục vụ mình hay mình phải rình chăm lo cho nó nhỉ!?
Mềnh ko hù, xe bản chất là dòng phổ thông mà giá thì lông nhông là ko đúng! Bên mẫu quốc dá con này đắt hơn crv với cx5 nhõn 40-50 tịu thoy
Ở VN CX5 ráp trong nước. CRV nhập Thái. Thuế đã khác nhé. Em thấy giá nó cũng cao chưa hợp lý lắm, nhưng bảo để nó bằng mấy xe trên thì cái logic nó có vấn đề nhé. Ngoài ra thì chiếc em đi lâu nhất gần 5 năm thì chưa thấy hỏng gì ngoài thay lọc gió này nọ với 3 con cảm biến ABS. Còn muốn nói bền thì tất cả các thể loại xe ở Việt Nam kêu Toyota bằng cụ.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Các bác dìm mà thấy thương em nó luôn. Để xem nó đáng giá chổ nào các bác coi có được không nha:
Đầu tiên là động cơ TSI thừa hưởng công nghệ Audi, em đã lái thử bản 5 chổ 170 hp trên đường vắng trên xe 5 người đàn ông mà chạy bốc kinh hồn moment xoắn rất lớn ( turbo mà lị ), kèm theo tiếng rít như turbin phản lực khi chạy ở chế độ sport nghe rất sướng tai dành cho bác nào tăng động, em đã thốc 160km/h trước mặt một bác Ford wildtrack 3.2 đang hăng trên cao tốc mấy lần mà nhìn bác ấy tuyệt vọng không thể đu theo nổi.
Thứ 2 hộp số 7 cấp, ly hợp kép, xe bình dân nào có? chạy tốc độ cao sang số nhanh rất yên tâm luôn.
Thứ 3 khung gầm chia sẻ Audi Q5 cũng không tệ nhỉ?
Thứ 4 An toàn, em đã quay đầu xe ở tốc độ 50km/h ( nên nhớ quay đầu chứ không phải chặt cua) ở con đường rộng 30m nghe tiếng bánh xe rít chói tai nhưng cảm giác xe không chao là mấy, chỉ có người bị nghiêng do không bám chắc. Từng trải qua giây phút ấy nên em yêu luôn ESP của xe Đức. Và hệ thống thắng nhấp kịt phát là hít ghịt xe lại ngay ( ABS, BA, EBD ) ngon lành.
Và Khung xe cứng, đầm chắc chứ không yểu điệu mỏng te như ai kia :D.
Tiếc là chưa thử 4MOTION và TCS của nó.
Kết lựng: Xe Đức chất hơn các dòng xe bình dân ở VN nhiều, nhưng giá 1,7 tỏi đến khi lăn bánh hơn 1,8 tỏi là rát ruột, tầm hơn 1 tỏi 4 thì đẹp :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
1.3-1.39 là đẹp, cao quá khó bán vì nó tiệm cận GLC200 rồi.