Hạng B2
24/7/11
358
86
28
K có cưa sổ trời toàn cảnh, camera de k, adaptive cruise k, ...nói chung về vn là cắt hết, bên vn dân nó k quan tâm. Xe 2b muôn năm

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Tiền nhé:
- 5008: dưới 1,2 tỷ
- allspace: dưới 1,4 tỷ
May ra mới có sản lượng

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Các Bác Ác quá. Lần nào OS quảng cáo cũng bị ném đá tơi bời.
Không phải là ném đất, đá, chai, lọ... Mà là chúng tôi đang góp ý. Hãng biết chắc lọc thông tin và lắng nghe nghiêm túc thì sẽ chiếm lĩnh được thị trường

Tập Lái
22/8/18
14
16
3
Dạ 5008 cam lùi 180, ngăn làm mát thật sự ko phải là cái hộc lạnh hay tủ lạnh mini gì cả mà nó lợi dụng hơi của máy lạnh thổi qua ngăn đó thôi bác (rất bình thường), về an toàn thì đúng 5008 vượt trội hơn một số cái nhưng Tiguan cũng có một số tính năng như ghế lái chỉnh 14 hướng, điều hòa 3 vùng, volang tự thu lại khi va đập và dễ cầm hơn volang 5008 khá nhỏ, auto hold và như ở trên động cơ + vận hành Tiguan lại nhỉnh hơn rõ 5008. Mình ko nói giá Tiguan rẽ nhưng hạ giá nó ngang với 5008 rất khó xảy ra vì nhập nguyên chiếc từ Đức
Em là lái mới vào hóng, hôm rồi cũng giả bộ đi xem với vợ cả, nói thật thấy thích với thiết kế rất tinh tế của người Đức, từ bên ngoài các đường gân nổi và crom khá gọn gàng, bên trong từng chi tiếc nhỏ từ các nút bấm, họ phân định khu vực và ngăn chia bằng những khe lõm hoặc lồi với viền crom mảnh (các chi tiếc này nhiều hãng không quan tâm) khi ngồi vào cảm thấy thích thú, em chưa nói vận hành (vì đâu được chạy =)). công nhận thấy là thích.
VW chính xác là của người Đức, nhưng cứ nghe bác "Auto Europe" luôn nói nhập từ Đức hình như sai sai... thì phải, em thì em thấy vậy, các bác kiểm chứng giùm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Cơ bản giá công bố khg có xe giao. Nên nếu Giá bằng Ev bi-turbo thì sẽ khó khăn hơn...!