Em bảo giá dưới 3 tỷ mà bác. GLE 3,5 tỉ chưa giấy rồi bác ơi.
Ở VN SUV 5 chỗ mid-size thì lựa chọn tầm 2-3 tỉ lựa chọn ko có nhiều, vì số lượng người dùng rất ít.
giá lúc trước 2.889 tỷ không có bluetooth, .... . Nếu nhập về có nhiều trang bị hơn thì giá sau thuế sẽ không dưới 3 tỷ. Nếu bác cầm 3 tỷ trên tay, giữa GLE và Touareg bác sẽ chọn em nào? bao nhiêu % bác sẽ chọn một em lạ hoắc ở xứ ta - Touareg

Con này nhìn giống Audi Q7 quá
Audi - Porsche - Volkswagen cùng thuộc tập đoàn Volkswagen mà bác ;)

Có một thắc măc ở đây là nhà máy VW ở Trung Quốc cực lớn thì sao không nhập về mà toàn nhập mấy mẫu Âu châu cho mắc giá, giảm cạnh tranh? Em cũng thích Tou lắm mà giá trên trời quá, đành phải lướt xe cũ.
chỉ tiêu thụ nội địa thôi bác, nếu bác có nhu cầu, bên em vẫn sẽ mang về cho bác

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mua này với mua explorer và outback sao nhỉ (outback 1 mình 1 chợ vì dạng cuv lai wagon) ... nghe đồn explorer ồn hơn
Explorer đa dụng hơn vì có 2 chỗ nữa. Ai thích xe ngắn 1 chút mà 5 chỗ thật sự rộng thì Outback và Touareg bá đạo bác ạ. Bác thử ngồi ghế sau là biết ngay. Explorer hàng 2 em vẫn cảm thấy không thênh thang bằng Outback.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Dân Việt thích xe nhiều options, mà xe nhập về VN em thấy đa phần đều bị cắt bớt options nên khó bán là cũng dễ hiểu thôi. Chưa kể giá bán cao cho 1 thương hiệu xe chưa phổ biến thì cũng ít người dám mạo hiểm mua về đi.

Hạng B2
4/4/15
190
102
43
22
Giá này mua Explorer vẫn dư tiền đổ xăng mà option nhiều hơn vs máy móc cũng mạnh hơn vs đi đc 7 người

Hạng B2
2/8/05
345
2.141
93
TP HCM
Dở nhất là ko có cảnh báo áp suất lốp. Ko kết nối Bluetooth. Loa nghe cũng bình thường.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Viết bài quảng cáo hoài sao chưa thấy em nào ở SG vậy ta. Cùi bắp như outback thỉnh thoảng còn thấy lon ton trên đường

Hạng C
2/11/08
709
447
63
chỉ tiêu thụ nội địa thôi bác, nếu bác có nhu cầu, bên em vẫn sẽ mang về cho bác
bác tính giúp em bé Tiguan Trung Hoa anh hùng về VN bao nhiêu ạ? Option giống hàng nhập 2010 :)

• Like
Reactions: mrxukoaVW
Hạng C
31/5/11
512
606
123
Dạo này thấy Toareg chạy nhiều ở ngoài mà, dĩ nhiên là phải biết xe thì mới nhận ra. Touareg chứ có phải Vios đâu :D.

• Like
Reactions: mrxukoaVW