Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
cảm nhận rõ nhất khi xe vặn vỏ đỗ. unibody nó kêu kèn kẹt ngay
Dùng từ gì éo hiểu . Khi dừng đổ xe hả . Khỏi giải thích đi bác . Khung rời có khung gầm chắc chắn , gầm cao , nặng , hao xăng , trong tâm cao , đi phố ít êm ái hơn ưu điểm . Chắc khi va chạm . Dể sữa chữa khi tai nạn . Chở trọng tải nặng tốt hơn . Gầm cao offroad tốt hơn . Còn khung liền ngược lại

• Like
Reactions: tu nhi
Tập Lái
21/10/18
41
30
18
33
Dùng từ gì éo hiểu . Khi dừng đổ xe hả . Khỏi giải thích đi bác . Khung rời có khung gầm chắc chắn , gầm cao , nặng , hao xăng , trong tâm cao , đi phố ít êm ái hơn ưu điểm . Chắc khi va chạm . Dể sữa chữa khi tai nạn . Chở trọng tải nặng tốt hơn . Gầm cao offroad tốt hơn . Còn khung liền ngược lại
Đắt hơn nữa nhé :), hóng mấy bác anti vô chê toyota ngu quá làm khung rời chi cho tốn tiền mà người dùng không cần

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Đắt hơn nữa nhé :), hóng mấy bác anti vô chê toyota ngu quá làm khung rời chi cho tốn tiền mà người dùng không cần
Làm theo mục đích thiết kế của xe chớ mắc rẻ gì .

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Bên em đang có xe Rush màu Trắng, Đỏ Tươi và Đỏ Đậm giao tháng 8 bán nguyên giá luôn nha các bác. Bác nào cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và luôn nha. Em cám ơn các bác ^^.

Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Đi hao xăng và chay yếu hơn Xpander hơ Bác :(

-Rush hao xăng hơn XP 1 xíu..nghe ao hồ đồn tầm 0,5L/100km.
-Rush 102hp, XP 103hp, chênh nhau 1hp thì Bác nghĩ xem có nhận ra ko? Đừng nói là xe hơi, xe gắn máy Bác còn chưa chắc nhận ra,..ka, ka..
- XP hàng ghế 3 ngồi thoải mái hơn Rush (do XP là dòng MPV, Rush là SUV), chiều dài cơ sở XP tốt hơn.

* Điều quan trọng làm XP quật ngã Rush là Giá lăn bánh rẻ hơn kia kìa , tính hết khi ra lăn bánh thì lệch cả trăm chai...do hình như dân chạy Rush toàn cao thủ nhậu chay (mồi là đâu phộng hoàng cung nha, ka, ka)..

Nói đi cũng phải nói lại: Rush có những cái mà XP không có:
  • Gầm cao.
  • 6 túi khí
  • Đèn pha LED hoàn toàn, bố trí đẹp mắt.
  • Điều hòa tự động.
  • 8 loa khá ổn
  • Mâm lớn, R17, bản bánh to nhìn đẹp hơn.
  • Dịch vụ tốt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TuanPMH
Hạng C
29/7/18
519
172
58
31
Hồ Chí Minh
xetot.com
mẫu xe 7 chỗ toyota rush giá rẻ nên mua, độ tin cậy của thương hiệu toyota là bảo chứng cho thành công của toyota rush. Chỉ tiếc là xe nhập khẩu nên lượng xe ít quá không đáp ứng đủ nhu cầu của các bác. xe xpander giờ cũng phải chờ đến 4 tháng mới có xe. Bác nào không gấp thì chờ qua tết mua xe Rush hay Xpander sẽ có giá tốt hơn, chứ giờ mua xe chắc phải thêm "lạc".

Last edited by a moderator: