Hạng C
24/12/14
515
101
43
Thô nhưng thật, anh này nói không hấp dẫn lắm nhưng thông tin đưa ra khá hay.
Phân tích rất chi tiết về bên ngoài và nội thất xe . Các cụ nào đang băn khoăn mua Mitsubishi Xpander thì vào xem đánh giá có hợp với nhu cầu của mình không.
Rồi đặt xe sớm mà kiếm bộ phụ kiện khuyến mãi 20 củ, chứ hết tháng này là hết bộ quà tặng muốn có là phải mua thêm đấy.
Hôm trước đi xem xe vợ em kết nên cũng đặt rồi. 16 tháng chạp xe về :D :D

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Quocdp
Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Xpander thiết kế đẹp rộng rãi, giá hợp lý tất cả đều kết rồi mỗi cái đợi hơi lâu thôi. CCCM có ai lấy xe tháng 10 không.

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Xpander thiết kế đẹp rộng rãi, giá hợp lý tất cả đều kết rồi mỗi cái đợi hơi lâu thôi. CCCM có ai lấy xe tháng 10 không.
Haha. Mua xe nào thì cũng phải chấp nhận đợi thôi bác ơi, R cũng phải đợi tầm 4 tháng chứ có ít đâu. Xpander quá hot so với các xe cùng dòng phân khúc nên chấp nhận chờ cũng xứng đáng mà. Đợi mấy cụ tháng 10 nhận xe vi vu ngoài đường mình càng có nhiều phản hồi :) :) :)

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Haha. Mua xe nào thì cũng phải chấp nhận đợi thôi bác ơi, R cũng phải đợi tầm 4 tháng chứ có ít đâu. Xpander quá hot so với các xe cùng dòng phân khúc nên chấp nhận chờ cũng xứng đáng mà. Đợi mấy cụ tháng 10 nhận xe vi vu ngoài đường mình càng có nhiều phản hồi :) :) :)
Biết là tình trạng chung nhưng mà nếu có xe sớm hơn thì vẫn tốt mà, còn chờ lấy xe thì bác nào chưa gom đủ tiền có thời gian hơn để gom thêm tiền đến lúc nhận xe là vừa

Hạng D
29/3/17
1.404
11.175
113
Tuần rồi thấy con trắng này chạy ở nguyễn tất thành - q4 nhìn ghiền ghê

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Tuần rồi thấy con trắng này chạy ở nguyễn tất thành - q4 nhìn ghiền ghê
bác có làm con không, tháng 10 giao xe đợt đầu rồi xpander lại sắp kín đường

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Giờ đặt xe này thì bao giờ được nhận có cụ nào biết k?
Tùy vào màu bác đặt nữa bác ơi, bác thử ra đại lý gần chỗ bác hỏi xem nếu đặt thì đến số bao nhiêu rồi là họ báo ngày nhận xe ý.