Hạng C
24/12/14
515
101
43
Xe này chỉ có điểm trừ là 2 cái túi khí hơi ít, tay phanh hơi to thôi chỉ góp ý cho nhà sản xuất phiên bản sau nâng cấp sẽ rút kinh nghiệm :):):) còn lại thiết kế đẹp, nội thất thì ok nhất chưa xe nào mà có thiết kế rộng rãi tiện ích như vậy, giá ok. kết luận xe xứng đáng để mua
1. Quan trọng là túi khí khi xe đâm có nổ không bác, chứ đâm mà k nổ cũng như nhau thôi. Xe của Toy đâm có nổ đâu .... :)
2. Tay phanh thì em thấy như vậy mới chắc chứ nhiều khi phanh nhỏ quá lại hơi sợ.
Hiếm có 1 loại xe nào ở VN mà giá tốt mà đẹp như vậy bác nhỉ

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Xe này chỉ có điểm trừ là 2 cái túi khí hơi ít, tay phanh hơi to thôi chỉ góp ý cho nhà sản xuất phiên bản sau nâng cấp sẽ rút kinh nghiệm :):):) còn lại thiết kế đẹp, nội thất thì ok nhất chưa xe nào mà có thiết kế rộng rãi tiện ích như vậy, giá ok. kết luận xe xứng đáng để mua
Căn bản là có thắt dây an toàn ko. Ko thắt dây túi khí nổ còn nguy hiểm hơn ko có túi khí

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Vừa chạy thủ hôm qua. Phai nói quá dã. Những bài review cũng khá tôt. Chỉ là xe ít chờ lâu. Đại lý không bán kèm phụ kiện.những gì xe làm đươc la rất tốt xưng đang thay cho Innova hoặc Grandis. Lăn tăn chỉ vì thương hiêu và dộ bèn thoi

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Vừa chạy thủ hôm qua. Phai nói quá dã. Những bài review cũng khá tôt. Chỉ là xe ít chờ lâu. Đại lý không bán kèm phụ kiện.những gì xe làm đươc la rất tốt xưng đang thay cho Innova hoặc Grandis. Lăn tăn chỉ vì thương hiêu và dộ bèn thoi
Trước em có mua xe của MIT máy móc cũng khá bền, MIt cũng cải tiến nhiều rồi bác Xpander xứng đáng để chờ đợi mua mà bác. Nếu mà Xpander đủ xe giao tháng 10, 11 hết cho khách chắc các xe khác không bán được đâu :):):)

Tập Lái
9/5/18
15
3
3
34
Hàng xóm nhà em mới nhận xe về, công nhận nhìn đẹp thật. Có bác sale nào không nếu bây giờ đặt xe thì tháng mấy được nhận

• Like
Reactions: truong195
Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Hàng xóm nhà em mới nhận xe về, công nhận nhìn đẹp thật. Có bác sale nào không nếu bây giờ đặt xe thì tháng mấy được nhận
Còn tùy màu nữa bác ơi, nhưng mây bác đại lý bên MIt báo bây giờ đặt thì tầm tháng 4 năm sau mới có được bác nhé

• Like
Reactions: baycon
Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Có mấy bác chưa rõ nên chứ đăng lên group nói sale bắt kèm phụ kiện làm dân tình hoang mang, Dân mình cứ nhìn vào cái logo để bị dắt mũi toàn mất tiền oan thui :) mình mua xe đi là chính mà bác quan trọng là đẹp, bền, tiết kiệm xăng, giá hợp lý đúng nhu cầu của mình là ok

• Like
Reactions: trunggia
Hạng C
24/12/14
515
101
43
Các bác cho em hỏi chút: giá lăn bánh của Xpander AT là bnhieu ạ
Đây nhé bác, các loại phí:
  • Phí trước bạ: 620tr x 12% (tại Hà Nội) hoặc bằng 620tr x 10% (tại các tỉnh thành khác).
  • Phí đăng kiểm: 340.000VNĐ
  • Phí đường bộ: 1.560.000 VNĐ
  • Phí bảo hiểm dân sự: 436.700 VNĐ
  • Phí biển số: 20.000.000 VNĐ (tại Hà Nội), 11.000.000 VNĐ (tại TP.HCM) và 1.000.000 VNĐ (tại tỉnh thành khác).