Đánh Giá Xe Đánh giá xe

Tập Lái
17/3/17
30
33
13
31
Fortuner của cơ quan em, chạy dc 9 vạn rồi. Hôm nay up hình lên cho ae xem. Xe trước giờ chỉ bảo dưỡng hãng, rẻ nhất là 642k , bảo dưỡng cấp lớn thì 8tr7. Xe chỉ 1 lần thay bình ác quy . đúng là xe toyota bền thật. Nhưng cảm giác lái thì chán phèo, chẳng có gì để đánh giá, người ngồi trên xe thì bảo sao chồng chềnh và đi hay kêu mệt.

Attachments

Hạng B2
12/8/14
220
161
43
38
Cấp nào mà 8t7 kinh vậy bác , ngồi hàng ghế giữa là khoẻ ru ấy mà , chồng hay ko là do tài xế xào chẻ quá thôi bác

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Mình mới bảo dưỡng cấp lớn cho hơn 81K km hết chưa tới 5,1 tr. Vậy anh làm những gì?
Theo mình, anh đã nghe theo CVDV làm thêm: xúc béc, xúc buồng, rữa máy, rửa dàn lạnh trước - sau, tẩy mùi-diệt khuẩn ( đến đây thì chưa tới 8 tr đâu!) và làm thêm thứ gì đó nữa mới ra con số mà anh nói.

Tập Lái
17/3/17
30
33
13
31
Mình mới bảo dưỡng cấp lớn cho hơn 81K km hết chưa tới 5,1 tr. Vậy anh làm những gì?
Theo mình, anh đã nghe theo CVDV làm thêm: xúc béc, xúc buồng, rữa máy, rửa dàn lạnh trước - sau, tẩy mùi-diệt khuẩn ( đến đây thì chưa tới 8 tr đâu!) và làm thêm thứ gì đó nữa mới ra con số mà anh nói.
Để mình về chụp hình bảng báo giá lên cho bạn xem nhé. Bữa giờ bận quá k có thời gian lên diễn đàn

Hạng B2
31/5/12
207
540
93
theo em biết thì gần đây toy Vn giới thiệu thêm vệ sinh dàn lạnh kiểu nội soi nên giá tổng bill sẽ cao hơn bình thường.
Em có KN thế này chia sẻ cùng các bác: cùng 1 xe, cùng biển số, 2 đợt bảo dưỡng cách nhau 5k km theo như qui định hãng. 2 tài xế của em lái cùng xe này (2 đợt bảo dưỡng) vào cùng 1 đại lý TES PVT...thì được 2 cố vấn (khác nhau) cho làm vs dàn lạnh 2 lần. Không hiểu họ có kiểm tra lịch sử làm lần trước không? bó tay...