Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
29/8/11
10
0
0
Danh sách các Ngân hàng sắp xếp trong tháng 9, có bác nào có thông tin

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Có MDB không các bác ?? Em cần hỏi thông tin gấp, và không đùa ạ.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Bảo là 9 nhưng có 2 NH đã gần như giải quyết xong trong tháng 6 thì chắc là vụ SHB se duyên với HBB rồi.

Hạng B2
11/5/12
381
8
18
31
Agribank cũng nằm trong danh sách này, sức khỏe anh này kiệt quệ đến mức vào vậy các bác? Thông tin về anh này em thấy công khai trên báo!!
"Hướng về nông nghiệp nông thôn là một nội dung quan trọng trong lộ trình tái cơ cấu hệ thống ngân hàng, theo Thống đốc. Vì vậy, Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank) được đưa ra khỏi danh sách buộc phải cổ phần hóa, mà chỉ tái cơ cấu để trở thành trụ cột về tài chính cho nông nghiệp, nông thôn."

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
38
Em thì cần danh sách 9 ngân hàng chờ bị xử lý

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.733
113
Hanh.Pham nói:
Có MDB không các bác ?? Em cần hỏi thông tin gấp, và không đùa ạ.
Là ngân hàng top dưới nhưng nghe bảo vì là xuất thân dạng chính sách nên không bị nợ xấu, nếu có thì sẽ có người dứng ra mua hộ, do đó không nhất thiết phải lo. Nếu có ôm cổ con này thì tỷ lệ hoán đổi với con khác không đến nỗi thiệt thòi đâu.

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
elvina nói:
Agribank cũng nằm trong danh sách này, sức khỏe anh này kiệt quệ đến mức vào vậy các bác? Thông tin về anh này em thấy công khai trên báo!!
"Hướng về nông nghiệp nông thôn là một nội dung quan trọng trong lộ trình tái cơ cấu hệ thống ngân hàng, theo Thống đốc. Vì vậy, Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank) được đưa ra khỏi danh sách buộc phải cổ phần hóa, mà chỉ tái cơ cấu để trở thành trụ cột về tài chính cho nông nghiệp, nông thôn."
Chú này là vua rồi bác ơi, ai dám đụng đến, e dự là mấy bank của bác chủ KCN với mấy ban nhỏ khác

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
bravia nói:
Là ngân hàng top dưới nhưng nghe bảo vì là xuất thân dạng chính sách nên không bị nợ xấu, nếu có thì sẽ có người dứng ra mua hộ, do đó không nhất thiết phải lo. Nếu có ôm cổ con này thì tỷ lệ hoán đổi với con khác không đến nỗi thiệt thòi đâu.
Em có cái cổ mèo thôi chứ chẳng có thêm cái cổ nào[:O][:O][:O], vì em chưa hề có chiến lược thoát ra nên không dám nhảy vào bác ợ. Hỏi về thằng này vì con bạn mới phắn qua đó đó mà.:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.