Hạng C
14/3/15
980
1.145
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Danh sách phạt nguội 10 tháng đầu năm từ CA TP.HCM

Em hay quan tâm đến vấn đề này, nhưng không biết biết tại sao cổng thông tin của CA TP.HCM không công khai cập nhật cái danh sách này một cách thường xuyên và đặt ở vị trí dễ theo dõi hơn mà cứ đăng trong 1 cái góc nhỏ xíu làm rất khó để ... kiếm.[pagebreak][/pagebreak]

Em xin gởi các bác cái link mà em tìm mãi mới ra trên trang http://catphcm.bocongan.gov.vn/.

Phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt CATP Hồ Chí Minh thông báo các trường hợp người điều khiển phương tiện chưa thực hiện Quyết định xử lý vi phạm phát hiện bằng phương tiện kỹ thuật trong 10 tháng đầu năm 2015
Trong 10 tháng đầu năm 2015, Phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt CATP Hồ Chí Minh ghi nhận trên 20.000 trường hợp người điều khiển phương tiện vi phạm được phát hiện bằng hệ thống phương tiện kỹ thuật (kèm theo file danh sách các xe vi phạm). Lực lượng Cảnh sát giao thông đã gửi thông báo vi phạm mà người điều khiển phương tiện vi phạm chưa chấp hành việc xử phạt vi phạm hành chính.

Link download file: Danh-sach-phat-nguoi-2015

Chúc mừng bác nào ko có tên trong danh sách :3dquaytay:

và chia buồn với [BCOLOR=#ff0000]20 000[/BCOLOR] bác đã bị ghi hình :confused:

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/10/12
729
174
63
Em hay quan tâm đến vấn đề này. Ko biết tại sao cổng thông tin của CA TpHCM ko public / cập nhật cái danh sách này một cách thường xuyên và đặt ở chỗ dễ theo dõi hơn mà cứ post trong 1 cái góc nhỏ xíu làm rất khó để ... kiếm.
Em xin gởi các bác cái link mà em tìm mãi mới ra trên trang http://catphcm.bocongan.gov.vn/.

Phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt CATP Hồ Chí Minh thông báo các trường hợp người điều khiển phương tiện chưa thực hiện Quyết định xử lý vi phạm phát hiện bằng phương tiện kỹ thuật trong 10 tháng đầu năm 2015
Trong 10 tháng đầu năm 2015, Phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt CATP Hồ Chí Minh ghi nhận trên 20.000 trường hợp người điều khiển phương tiện vi phạm được phát hiện bằng hệ thống phương tiện kỹ thuật (kèm theo file danh sách các xe vi phạm). Lực lượng Cảnh sát giao thông đã gửi thông báo vi phạm mà người điều khiển phương tiện vi phạm chưa chấp hành việc xử phạt vi phạm hành chính.

Link download file: Danh-sach-phat-nguoi-2015

Chúc mừng bác nào ko có tên trong danh sách :3dquaytay:

và chia buồn với [BCOLOR=#ff0000]20 000[/BCOLOR] bác đã bị ghi hình :confused:

em tra biền 9519 thấy hết hồn té ra khác 3 số đầu :3dnhinyeu:

Hạng B2
17/12/08
171
61
28
15
Cái DS này với cái DS của Bác nào đó đăng trước đay cái nào đúng vậy??????

Cái này mềnh không dính tí nào, cái trước mềnh dính "3 tháng" (3 lần), là seo???? khó hỉu wá??????:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Latumi
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Tks bác chủ!
Mới dò xong, rất dzui vì...ko trúng số nào, kkkk!

Mà sao bác ko chỉ rõ đường dẫn kiếm ra DS này từ link cái kia?