Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
RFC Vietnam Challenge -- Halong 2013 đã chính thức khởi động với các thông báo tại website www.vietnamchallenge.vn, và với thông báo mới nhất trên facebook của Hội xe địa hình Saigon. Để có mặt tại Hạ Long trong 01 tuần tuy cự ly chưa đến 2,000km nhưng chi phí di chuyển xe và người, chi phí ăn ở, chi phí abc, vv... không hề nhỏ bên cạnh hàng núi tiền đã phải đổ ra để chế cháo một chiếc xe có thể tham chiến.

Theo đề nghị của các trưởng lão chém gió thành thần Đức Bạch, Tuấn Ng, Micheal Sex Toy, vv... em lập topic này để các bác đang ấp ủ kế hoạch đem xe ra Hạ Long chinh chiến hoặc/và đem thân ra Hạ Long bồ hóng vào đăng ký cũng như bóng bàn. Danh sách này cũng sẽ dùng để xây dựng phương án hỗ trợ các anh em, để tìm kiếm các nhà tài trợ cũng như để anh em biết mà phối hợp chia sẻ các chi phí liên quan như ăn ở, di chuyển trong hành trình Saigon - Hạ Long.

Các bác khi đăng ký vui lòng nói rõ sẽ tham gia thi đấu hoặc bồ hóng, em sẽ cập nhật thường xuyên tại trang 01.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Re:Giấc mơ RFC Hạ Long 2013

Các nhà tài trợ

1. Phương daugia24, 2 triệu
2. Hòa ata, 2 triệu
3. Amin, 5 triệu
4. Dương Dland, 2 triệu
5.

Tham gia thi đấu (chủ xe)

1. Đức Bạch
2. Tuấn Ng
3. Mucachai
4. Toàn nguoiphutinh
5. Binhbeer
6. Diezel Engine
7. Trường Jeep
8. Thiện Mr.Cún
9.
Tham gia bồ hóng

1. Sailor
2. Civic1999
3. Toy
4.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

Ngoài việc lập thớt lên danh Sách thi đấu cũng nên kết hợp việc kêu goi các nhà Tài trợ quảng cáo Sản Phẩm trên xe thi đấu . Việc này là sự kết hợp có lợi cho cả 2 bên.
Người Tham Gia thi đấu giảm gánh nặng tài chính còn nhà tài trợ khuyếch trương thương Hiệu thông qua các phương tiện truyền thông .
Ngoài ra để phong trào of road lớn Manh cũng Cần sự ủng hộ của khán Giả , đồng Bọn, sự cổ vũ bằng tiền lúc này Giống như bơm thêm một liều Doping cho các vận động viên.
Em không Tham Gia giải này và cũng chưa sắp xếp để đứng Trong hàng ngũ "Bồ Hóng" . cá nhân em xin ủng hộ 2tr cho các xe thi đấu Trong danh Sach xe thi đấu trên diễn đàn này.

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm

Em cũng chưa biết có tham gia bồ hóng được không nhưng cũng xin theo bác daugia 2tr .

Chúc các bác thi đấu thành công

Em sẽ chuyển lúa cho ai vậy HT, HP.

daugia24h nói:
Ngoài việc lập thớt lên danh Sách thi đấu cũng nên kết hợp việc kêu goi các nhà Tài trợ quảng cáo Sản Phẩm trên xe thi đấu . Việc này là sự kết hợp có lợi cho cả 2 bên.
Người Tham Gia thi đấu giảm gánh nặng tài chính còn nhà tài trợ khuyếch trương thương Hiệu thông qua các phương tiện truyền thông .
Ngoài ra để phong trào of road lớn Manh cũng Cần sự ủng hộ của khán Giả , đồng Bọn, sự cổ vũ bằng tiền lúc này Giống như bơm thêm một liều Doping cho các vận động viên.
Em không Tham Gia giải này và cũng chưa sắp xếp để đứng Trong hàng ngũ "Bồ Hóng" . cá nhân em xin ủng hộ 2tr cho các xe thi đấu Trong danh Sach xe thi đấu trên diễn đàn này.

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0

Do chưa có danh sách nên em chưa dám nói gì tới việc kêu gọi tài trợ, bác Phương daugia24 mở hàng chắc là thuận buồm xuôi gió rồi. Thanks bác & bác Hòa ata đã có lòng với anh em & phong trào offroad. Em sẽ update luôn trong trang 1.

daugia24h nói:

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

:D