Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Anh thử liên lạc a. Nam, bác sỹ chuyên về chạy thận bên bv Nguyễn Tri Phương
091 2279449
Hy vọng hữu ích
Anh có pass gì để em nói chuyện cho dễ được không ạ? Em cám ơn.

Hạng D
12/10/12
2.428
87.457
113
Về VT làm luôn đi anh. Thăm khám cũng dễ. Phải cả tháng sau thành mạch ổn định mới cắm kim vào được. Cụ già rồi không gấp được đâu.

• Love
Reactions: Tinabien
Hạng B2
15/7/11
184
2.761
93
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Em không hiểu nội tình sao mà bv này không làm mà giới thiệu đi chỗ khác nên em mới nhờ ạ. Theo họ nói bv giới thiệu và bs giỏi hơn về đặt cầu tay. Mà em sợ nhất vụ chuyển viện / làm lại xét nghiệm, vv, chắc mẹ em mệt cũng khiếp.
nói chung là BV họ chỉ, chuyển chỗ nào thì ,mình nên nghe theo họ thôi bác nếu thấy thuận, đừng tự làm theo ý minh là thuê bác sĩ khác khác giỏi hay quen gì gì đó.
nếu bác ở vũng tàu thì em nghĩ bệnh viện bà rịa là ok rồi, hình như nó là tuyến sau của chợ rẫy thì phải

• Love
Reactions: Tinabien
Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Về VT làm luôn đi anh. Thăm khám cũng dễ. Phải cả tháng sau thành mạch ổn định mới cắm kim vào được. Cụ già rồi không gấp được đâu.
nói chung là BV họ chỉ, chuyển chỗ nào thì ,mình nên nghe theo họ thôi bác nếu thấy thuận, đừng tự làm theo ý minh là thuê bác sĩ khác khác giỏi hay quen gì gì đó.
nếu bác ở vũng tàu thì em nghĩ bệnh viện bà rịa là ok rồi, hình như nó là tuyến sau của chợ rẫy thì phải
Dạ, điều trị ban đầu / đặt cầu tay ở sg (đang làm), còn chạy thận thì đăng ký ở VT ạ.
Em chỉ sợ thủ tục lằng ngoằng mất thời gian / mệt mỏi mẹ em thôi.
Em cám ơn.

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
774
1.743
93
Sẵn thớt này cho em hỏi: Làm sao để tránh bị suy thận vậy các bác? em thấy nhiều người bị mà bị cái này rất khổ.

Hạng D
12/10/12
2.428
87.457
113
Sẵn thớt này cho em hỏi: Làm sao để tránh bị suy thận vậy các bác? em thấy nhiều người bị mà bị cái này rất khổ.
Không dùng thì sẽ không hư đâu anh.