Hạng D
17/10/11
1.119
10.436
113
em đang tăm tia khu phân lô ở Mê Linh, Lâm Hà. Khúc gần cafe Mê Linh Garden, khu phim trường. Khu này đang phân lô, năm sau ra sổ. Giá vô giờ chỉ có cọc 200tr, sang năm lấy sổ chồng đủ. Giá 3,6tr/m2
Bác nào có kinh nghiệm đánh giá giúp em ạ. Thấy cọc ít ít, với mua của người quen nên cũng tự tin. Mà thấy view nó đẹp nữa nên thích quáView attachment 2616146
Bớt lên đây lùa gà a đi tập lái :D

Hạng C
7/10/19
543
912
93
38
Hồi xưa vừa mới độc lập, có mấy ai thèm khát đất cát ntn đâu. Nghĩ lại chính sách các bác quá giỏi, làm sao giờ toàn bộ tài sản chui hết vô "bất động", nhỡ có gì sai sót chắc chui vô bất động luôn chứ biết sao nữa haizzzz.
bài báo năm 2018 và giờ chính sách đã âm thầm thành công rồi đó bác
hồi trước hay đọc bài 500 tấn vàng trong dân, dạo này không còn thấy báo đăng nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/5/15
111
205
43
Bớt lên đây lùa gà a đi tập lái :D
Ha ha. Lùa gà dễ vậy hả anh? Tập lái cũng nên xem tập lái từ năm nào nha.
Lên đây hỏi vu vơ mấy câu vậy là lùa được gà hả? Kiếm tiền dễ quá.

Hạng D
17/10/11
1.119
10.436
113
Ha ha. Lùa gà dễ vậy hả anh? Tập lái cũng nên xem tập lái từ năm nào nha.
Lên đây hỏi vu vơ mấy câu vậy là lùa được gà hả? Kiếm tiền dễ quá.
Tất nhiên lùa gà ko dễ, và cái bài vô bâng quơ hỏi vài câu về đất phân lô thì a e trên này hiểu quá rồi.
Nói nhanh: lên Lâm Đồng mua đất phân lô 200 300 m2 nông nghiệp là N. G. U :D

• Like
Reactions: NGUYENVO
Hạng B2
30/5/15
111
205
43
Tất nhiên lùa gà ko dễ, và cái bài vô bâng quơ hỏi vài câu về đất phân lô thì a e trên này hiểu quá rồi.
Nói nhanh: lên Lâm Đồng mua đất phân lô 200 300 m2 nông nghiệp là N. G. U :D
Tính vô hỏi thăm đánh giá của các bác tiềm năng khu vực Mê Linh, Lâm Hà vì em đã xuống cọc mua của người quen vì thấy còn rẻ.
Tự nhiên gặp đâu tay này vào comment lùa gà, NGU các kiểu.
Xem lại các comment của hắn trong topic này thì toàn đi châm chích với bơm vá Di Linh.
Dạ, em xin lỗi anh nếu a tưởng em là sale vào cạnh tranh nồi cơm của anh nhé.
Anh không biết gì khu này thì đừng quote comment của e nữa nhé. Tha cho em đi anh!
E cần thêm thông tin các bác rành khu này xin chia sẻ. Chứ ko muốn mất thời gian đi gây sự vớ vẩn!

• Haha
Reactions: hector87
Hạng C
21/11/15
523
5.084
93
39
Quận 2 hcm
em đang tăm tia khu phân lô ở Mê Linh, Lâm Hà. Khúc gần cafe Mê Linh Garden, khu phim trường. Khu này đang phân lô, năm sau ra sổ. Giá vô giờ chỉ có cọc 200tr, sang năm lấy sổ chồng đủ. Giá 3,6tr/m2
Bác nào có kinh nghiệm đánh giá giúp em ạ. Thấy cọc ít ít, với mua của người quen nên cũng tự tin. Mà thấy view nó đẹp nữa nên thích quáView attachment 2616146
3,6tr/ m2 bác ra mua đất dân có thổ cư view đẹp đầy ra mà sổ liền tay.

• Like
Reactions: boonvn
Hạng B2
30/5/15
111
205
43
3,6tr/ m2 bác ra mua đất dân có thổ cư view đẹp đầy ra mà sổ liền tay.
cám ơn bác. E lạ nước lạ cái. Lên thấy giá rẻ quá. Với lại chỉ đưa trước 200tr thôi. Năm sau lên giá thì chốt bán lun. Ka ka.
Hùn với mấy ae cho vui