Hạng B2
10/11/14
248
348
73
Có xèng là múc đất rộng phải xem tính kết nối tốt, có dân cư ở xung quanh đầu tư muốn ăn nhiều là mua tương lai ( dự phóng 5 năm khu vực, vùng đó có động lực, lý do gì để x3 trở lên ko). Những nơi đã đẹp, xôm tụ nhiều tiện ích, ít có khả năng thay đổi ( triển vọng tương lai =0) thì đó đã là quá khứ, mà mua quá khứ là phần lời đó thuộc chủ đầu tư ( hoặc người trước đã làm đẹp)
Còn dilinh thì nằm giữa đalat ( giá quá hớp rồi)+ bảo lộc ( giá đã tăng). Muốn rộng, rẻ thì đây chứ đâu bác, kkk
Rộng với rẻ quanh Hồ Tây thì cứ múc thôi. Di Linh mình thấy được cái nằm trên trục QL20, giá còn rẻ so với mặt bằng các huyện xung quanh, chưa xôm và chưa phát triển bằng.

Hạng B2
10/11/14
248
348
73
Các bác nào rành khu Xuân Trường cách Cầu Đất(điện gió) khoảng 6-7KM hướng từ chùa Ve Chai - Trại Mát xuống, Em đang quan tâm khu vực này do khí hậu lạnh, em khoái lạnh. Em đang quan tâm lô 1000m2 đất trồng CLN ( đất nông nghiệp) có sổ riêng giá giờ khoảng 1.5ty-1.6ty/1000m2. Có lô 2.0ty/1000m2 View toàn bộ rừng thông, đất trên triền cao, view xa không bị che chắn, không có nhà lồng. Từ đường QL20 vào khoảng 500-700m, đường trải xi măng o tô vào tận đất. Muốn làm một căn nhà gỗ nhỏ thỉnh thoảng lên trốn ở đó vài ngày. Giá đất như vậy theo các bác có hợp lý tại thời điểm này không?
Cầu Đất Xuân Trường ngon nhe mấy bác, check quy hoạch xem có đất ở ko là ok. Theo như bác mô tả thì ổn.

Hạng B2
25/1/15
251
2.517
93
48
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các bác nào rành khu Xuân Trường cách Cầu Đất(điện gió) khoảng 6-7KM hướng từ chùa Ve Chai - Trại Mát xuống, Em đang quan tâm khu vực này do khí hậu lạnh, em khoái lạnh. Em đang quan tâm lô 1000m2 đất trồng CLN ( đất nông nghiệp) có sổ riêng giá giờ khoảng 1.5ty-1.6ty/1000m2. Có lô 2.0ty/1000m2 View toàn bộ rừng thông, đất trên triền cao, view xa không bị che chắn, không có nhà lồng. Từ đường QL20 vào khoảng 500-700m, đường trải xi măng o tô vào tận đất. Muốn làm một căn nhà gỗ nhỏ thỉnh thoảng lên trốn ở đó vài ngày. Giá đất như vậy theo các bác có hợp lý tại thời điểm này không?
Khoái nhất là đường trải xi măng ô tô vào tận nơi , nếu đất có lên được thổ ngon chét

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng B2
10/11/14
248
348
73
Vậy bây giờ Di linh ok hơn BL hả anh
Vẫn câu nói quen thuộc thì Đây ko phải là lời khuyên đầu tư :)) mỗi nơi mỗi khác mà bác, cái giá đã khác nhau rồi thì sao so được, thấy mấy bác hỏi DL có j hay thì cảm nhận của mình về DL là vậy, còn BL thì về mặt truyền thông, các dự án, sóng gió hiện tại đều hơn, tất nhiên là giá cũng hơn.

Hạng D
10/7/10
1.232
1.626
113
Măng đen đi mấy bồ, giá đường có tên chỉ có 1 tỷ 3 - 1 tỷ 7 cho diện tích 7* 25m tùy có view hay không, còn rẻ hơn đất hẻm xe máy ở Đà lạt, cũng có nhiều cảnh đẹp và quán ăn đặc sản, hoang sơ chưa bị bê tông hóa như Lạc Đà. Lễ tết nghe bảo cũng full phòng, Bảo Lộc không đẹp bằng và chả có cái gì ngoài cái thác Đạm ri

Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Măng đen đi mấy bồ, giá đường có tên chỉ có 1 tỷ 3 - 1 tỷ 7 cho diện tích 7* 25m tùy có view hay không, còn rẻ hơn đất hẻm xe máy ở Đà lạt, cũng có nhiều cảnh đẹp và quán ăn đặc sản, hoang sơ chưa bị bê tông hóa như Lạc Đà. Lễ tết nghe bảo cũng full phòng, Bảo Lộc không đẹp bằng và chả có cái gì ngoài cái thác Đạm ri
Xa quá cụ ơi. Ko tiện nếu đi đương bộ lắm

• Like
Reactions: romantic