Hạng B1
10/3/20
63
21
8
38
Tình hình là em có 1 miếng đất thuộc dự án Young Towm Tây Bắc, thuộc Đức Hòa, Long An. Do Thắng Lợi group phát triển dự án.
Em mua cũng được hơn nửa năm, nửa muốn bán nửa muốn không vì theo em khu đó cũng được nghe đâu gần 900ha của Vin.cũng có nhiều tiện ích đi kèm. cách Cầu vượt Củ Chi khoảng 5km.
Tính mua dưỡng già, nhưng đầu năm giờ hơi kẹt đang phân vân quá.
Có bác nào đầu tư khu đó, hoặc am hiểu thị trường dưới đó tư vấn em với ah.
Em cám ơn nhiều ah ( Em mới đăng lần đầu chưa có kinh nghiệm nếu co sai sót gì các ACE quản trị viên hướng dẫn giúp ah)
Em có 1 số hình thực tế bên CĐT gửi.
Đất dự án Young Towm Tây Bắc- Long An nên giữ hay bán?
:)

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Tình hình là em có 1 miếng đất thuộc dự án Young Towm Tây Bắc, thuộc Đức Hòa, Long An. Do Thắng Lợi group phát triển dự án.
Em mua cũng được hơn nửa năm, nửa muốn bán nửa muốn không vì theo em khu đó cũng được nghe đâu gần 900ha của Vin.cũng có nhiều tiện ích đi kèm. cách Cầu vượt Củ Chi khoảng 5km.
Tính mua dưỡng già, nhưng đầu năm giờ hơi kẹt đang phân vân quá.
Có bác nào đầu tư khu đó, hoặc am hiểu thị trường dưới đó tư vấn em với ah.
Em cám ơn nhiều ah ( Em mới đăng lần đầu chưa có kinh nghiệm nếu co sai sót gì các ACE quản trị viên hướng dẫn giúp ah)
Em có 1 số hình thực tế bên CĐT gửi.
View attachment 2152158View attachment 2152159View attachment 2152160View attachment 2152161:)
Bác rao xem có bán được không trước đã, chưa gì đã phân vân... :p

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Em rao rồi bác, cung có khá nhiều hỏi đấy, chỉ có điều trả giá chưa vừa ý em ah :p
Hihi... Hồi mình rao bán đất LA cũng vậy. Chịu giá rồi, nhưng không bao giờ cọc, hủy giờ chót không hà. Làm vậy để chủ đất nản, phải bán rẻ. Rồi có chiêu cò rao bán miếng khác đẹp hơn, rẻ thúi, để tạm kéo khách nào có ý ngắm nghía đất của bác nữa...
Nói chung, à mà thôi... :D

Hạng B1
10/3/20
63
21
8
38
Hihi... Hồi mình rao bán đất LA cũng vậy. Chịu giá rồi, nhưng không bao giờ cọc, hủy giờ chót không hà. Làm vậy để chủ đất nản, phải bán rẻ. Rồi có chiêu cò rao bán miếng khác đẹp hơn, rẻ thúi, để tạm kéo khách nào có ý ngắm nghía đất của bác nữa...
Nói chung, à mà thôi... :D
ý bác là còn lâu mới bán dc à huhu. căn nhỉ.

Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
chô này mới triển khai, bác mới mua mà muốn bán lời nhiều là khó đấy, chưa kể lúc này đang khó khăn đủ thứ. Nếu được thì bác cầm cự thời gian nữa đi, em có nghe thông tin cái đường Đức Ngãi phía ngoài chạy vô dự án bác chuẩn bị thảm nhựa đó

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Mé đó chậm phát triển lắm. Chỉ thấy mỗi tỉnh lộ 10 có đường phát triển tốt. Tỉnh lộ 7 cảm giác cũng có cơ sở để xem xét. Tỉnh lộ 9 đi vào Phan Văn Hớn thấy gần đây cũng tạm ổn. Tỉnh lộ 8 dễ gãy nhất nơi này lên chậm so với các nhánh còn lại.

• Like
Reactions: PT Property
Hạng B1
10/3/20
63
21
8
38
chô này mới triển khai, bác mới mua mà muốn bán lời nhiều là khó đấy, chưa kể lúc này đang khó khăn đủ thứ. Nếu được thì bác cầm cự thời gian nữa đi, em có nghe thông tin cái đường Đức Ngãi phía ngoài chạy vô dự án bác chuẩn bị thảm nhựa đó
Cám ơn Bác. nghe thấy ấm lòng :)