Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/4/15
0
0
0
42
Chào các bác,

Hiện tôi định mua 1 miếng đất mặt tiền đường Võ Văn Vân ở ấp 4 Vĩnh Lộc B, đất ko bị vướng qui hoạch. Hiện tại đất đang là đất trồng lúa nên tôi ko biết mua rồi có chuyển lên thổ cư để xây nhà được ko ? Tôi nghe nói ấp 4 ko chuyển thổ cư được dù miếng đất ko vướng qui hoạch nên hơi lo ko biết có nên mua hay ko.

Mong các bác tư vấn hộ, xin cám ơn.

Tập Lái
9/9/13
1
0
1
chắc ăn hơn là bác nên tìm đất thổ cư để mua, em có người bạn cùng vườn lùm sùm vụ này.

Tập Lái
9/9/13
1
0
1
bây giờ múon lên thổ cư cũng khó lắm , bác thử tìm đất khác xem sao, Em có đất ở long an vừa lên xong 600 m thơ, phải chạy đôn chạy đáo đấy bác ah,

Tập Lái
6/4/15
0
0
0
42
cám ơn bác nhưng em nghe 1 chị môi giới nói ở khu này ấp 3 lên được còn ấp 4 thì chưa cho nhưng em xem thì miếng đất ko vướng qui hoạch gì và nằm trong khu dân cư hiện hữu, mấy nhà kế bên hình như cũng xây dựng được, nghe 1 người quen nói nếu ko vướng qui hoạch thì lên thổ cư dễ nên ko biết phải xử lý thế nào luôn?!?

các bác cho em xin thêm 1 số tư vấn về khu vực này với, em ko rành khu vực ấp 4 Vĩnh Lộc B này lắm.

Tập Lái
6/4/15
0
0
0
42
Hic đất này là của người quen trong nhà bán lại nên em mới phải đắn đo chứ nếu ko phải người quen thì chắc em cũng ko dám mua.

Tập Lái
5/10/14
21
1.056
78
HCM
bác cứ kiếm miếng nào có sổ,đất thổ cư đàng hoàng,chịu khó chạy lên đo thị phường hay quận hỏi cho kỹ rồi mua
-tiền mình bỏ ra mình sót,chẳng việc gì mua đất chưa chuyển mục đích rồi lãnh thêm phiền phức vào thân

Tập Lái
6/4/15
0
0
0
42
cám ơn các bác
em cũng thấy muốn từ bỏ những kết nối em lại thấy thích miếng đất này và muốn mua nhưng chỉ ko có thông tin về khu này mà do cv nên em cũng ko có thời gian ve sg để đi hỏi thông tin cho rõ.

Hic

Tập Lái
6/4/15
0
0
0
42
Mong các bác có thông tin gì về khu vực ap 4 Vinh Loc B này chia sẽ giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.