Tư Vấn Đầu Tư Đất lúa huyện Nhà Bè

Hạng B2
20/8/12
240
3.588
93
50
bautx.blogspot.com
Nhờ các ACE tư vấn về đất lúa ở Nhà Bè

Chả là có mấy anh bạn rủ đầu tư 1 sào đất lúa (1 vụ) ở Nhà Bè, thấy cũng hay hay vì nếu dăm năm sau NB lên được quận thì có thể đất đai sẽ tăng giá. Hoặc nếu không thay đổi thì dăm năm nữa làm cái nhà vườn nho nhỏ ở đó về nghỉ cũng tốt.

Vì vậy nhờ các ACE am hiểu BĐS tư vấn dùm có nên mua đất lúa ở huyện Nhà Bè không? Nếu mua thì cần chú ý những gì để tránh rủi ro liên quan đến đất nông nghiệp (kiểu như nếu bị thu hồi í)?

Em định mua theo bạn bè với 2 mục đích trên, không phải đầu tư BĐS chuyên nghiệp, cũng không nhất thiết tìm BĐS đầu tư lúc này, nên các bác sale BĐS không giới thiệu nơi khác hay đất nền đất neo để tránh loãng chủ đề. Thanks.

• Like
Reactions: thodiabdsnhabe1078
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
mình thấy đất lúa, hay tcln ở hiệp phước rao rất nhiều, giá thấy cũng hợp lí. có điều vấn đề quy hoạch sau này thế nào,tăng giá cũng khá chậm, dc cái thuôc hcm, gần hơn CG, nhưng giá cũng ko quá cao. hóng cao nhân dẫn đường chỉ lối.

Tập Lái
13/11/20
4
2
1
39
mua dạng này cũng thú vị, xác định mua xong cất két sắt để đó đợi khi nào quả rớt xuống đầu rồi hẵn hay
p/s mà quả gì thì chưa biết :D
Chắc “sầu riêng” hay “sầu chung” quá bác ơi.

• Like
Reactions: Baron
Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Em cũng lót dép hóng. Nhu cầu làm cái nhà vườn hoặc cái kho để đồ, trồng thêm rau quả linh tinh...

• Like
Reactions: Baron