Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
Chào các bác OS, bên em sắp mở bán dự án đất nền đường Đào Trí, quận 7, ngay sát dự án Công Viên Mũi Đèn Đỏ với 80 lô đất sẽ mở bán. Các bác nếu có nhu cầu đầu tư đất cát thì chúng ta chia sẻ với nhau để có thêm thông tin và cơ hội kiếm tiền. Bài viết không nhằm quảng cáo, chỉ muốn chia sẻ thông tin, và nhận gạch các bác ném để em thêm thông tin cung cấp cho khách hàng lựa chọn. Thân ái,

Tập Lái
3/8/16
16
93
13
đất đoạn nào đường Đào Trí vậy bạn ? dự án của mình ai làm CĐT nhỉ ?

Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
Bên em là đất nền của chủ đầu tư Khải Vy nha mấy anh trai, nếu mấy anh muốn cần hỗ trợ thông tin hình ảnh thì em cung cấp trước, để mình tham khảo.

• Like
Reactions: THK and Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Bên em là đất nền của chủ đầu tư Khải Vy nha mấy anh trai, nếu mấy anh muốn cần hỗ trợ thông tin hình ảnh thì em cung cấp trước, để mình tham khảo.
Trời ơi. Chỗ này Mập biết dồi. Đâu có gần quá với cái kia đâu. Nhưng cho ít hình ảnh lên đi. Đừng để link CĐT vào coi chừng bị trảm thớt :)

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Up lên đây cho anh em xem đi. Mập thấy khu Đào Trí chừng 2 năm nữa có trái rồi.

• Like
Reactions: Annabibi
Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
Haha, em thì cũng có gì đâu mà giấu, sale liên kết thoải mái, quan trọng là hợp tác vui vẻ. Bên Khải Vy chưa có tung nhiều thông tin cho mình mần ra trước, tạm thời một số thông tin cơ bản cho anh em đồng đạo: Vị trí đường Đào Trí ( đường nội bộ diện tích: 80-100m2, rổ giá 25-33tr/m2 tùy lô, 80 lô để bán, ưu tiên đặt chỗ để lấy số. Bác nào muốn liên kết thì inbox, còn thớt này chủ yếu chia sẻ thông tin. Ai muốn nói gì về khu này càng nhiều em càng cảm ơn, để em mở mang với. Thanks mấy bác. klq: bác nào chỉ em cách up hình với, nó đòi enter image url mà em mù công nghệ

Chỉnh sửa cuối: