Tư Vấn Mua Bán Đất nền Vĩnh Long

Tập Lái
5/12/19
6
1
0
28
Nhà mình có bác nào đang có dự định đầu tư đất dưới Vĩnh Long không nhỉ?

Hạng B1
13/6/16
95
1.525
133
Mua Vĩnh Long chi xa, mua Tiền Giang đi. Mình đang bán nền Đường Nguyễn Công Bình vị trí đẹp dân đông, dân cư đã xây dựng 35%. Địa thế như khu himlam bê qua. 1 đầu là siêu thị bigC, 1 đầu là từ cao tốc vào tp. Mới khởi công dự án cụm dân cư các kiểu. Lên google search phát ra ngay hình ảnh quy hoạch. Đang có kế hoạch mới cần vốn nên xả hàng. Sắp tới cầu rạch miễu 2 xây thì nó là tuyến đường nối giữa 2 cầu. Đường giờ toàn quán nhậu vs nhà hàng như himlam 6-7năm trước.

Tập Lái
5/12/19
6
1
0
28
Vĩnh Long dạo này có gì hot hở bác :D
Tập trung mạnh là 2 dự án : cao tốc trung lương - mỹ thuận, với các dự án cầu đường của khu vực nên cdt cũng đang kéo nhau về nhiều

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Tập trung mạnh là 2 dự án : cao tốc trung lương - mỹ thuận, với các dự án cầu đường của khu vực nên cdt cũng đang kéo nhau về nhiều
thế giá đất dưới đó có nhích lên chút nào ko bác, e cũng có đất dưới đó đây, lâu rồi cũng thấy ko lên giá.

Tập Lái
5/12/19
6
1
0
28
thế giá đất dưới đó có nhích lên chút nào ko bác, e cũng có đất dưới đó đây, lâu rồi cũng thấy ko lên giá.
thấy giá thị trường cũng có nhích lên chút đỉnh, bác đầu tư dưới đó hả? có kinh nghiệm gì k cho em học với

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
thấy giá thị trường cũng có nhích lên chút đỉnh, bác đầu tư dưới đó hả? có kinh nghiệm gì k cho em học với
đầu tư gì đâu bác, có người quen dưới đó họ rủ mua chung thôi, mới chỉ nhích lên chút đỉnh thôi à, haizz, vậy phải đợi tiếp rồi.

Tập Lái
5/2/20
5
0
0
32
đầu tư gì đâu bác, có người quen dưới đó họ rủ mua chung thôi, mới chỉ nhích lên chút đỉnh thôi à, haizz, vậy phải đợi tiếp rồi.
Vĩnh Long New Town của Hưng Thịnh cũng tương đối tốt đấy bác.