Hạng C
20/8/12
518
593
93
Quận 2
Em xin trân trọng kính chào các Bác các Mợ OS, Chúc các Bác các Mợ một năm mới tràn đầy năng lượng, hạnh phúc, ấm no, mua may bán đắt, ôm đất, ôm vàng, chỉ có lời gấp ba...:3dquaytay:
Em xin mạo muội kính chúc diễn đàn Otosaigon ngày càng phát triển, thành viên tham gia ngày càng đông, mãi luôn là kênh thông tin hàng đầu và bổ ích cho các Oser.
Hôm nay đã là 29 tết, dường như Chúng Ta tạm quên đi mọi bộn bề, tạm quên đi được mất trong năm cũ để cùng Gia Đình sum họp, dọn dẹp, trang hoàng, sắm sửa cho cái tết sắp cận kề... Em cũng tạm thở phào nhẹ nhõm vì mọi thứ trong nhà cũng tươm tất, tạm ổn để gọi là sẵn sàng đón chào năm mới các Bác ạ!:3dcuoi:
Có thể nói năm 2016 là một năm thắng lợi trên khắp các mặt trận của ngành Bất Động Sản TPHCM... các sản phẩm từ cao cấp đến trung cấp ( đất nền, nhà phố, biệt thự, căn hộ.... ) mở bán đều thành công. Điều đáng mừng nhất là lượng Khách hàng đầu tư đã quay trở lại, mạnh dạn và ngày càng thận trọng hơn trước! :3dgoidien:
Dạo quanh thành phố thì dường như Khu Đông ( Q2, Q9 ) vẫn là quán quân heng các Bác, có thể thấy cơ sở hạ tầng kết nối nhiều hơn, tiện ích mọc lên nhiều hơn....!
Để so sánh sự thay đổi trên, tranh thủ thời gian nghỉ tết, Em xin phép mở TOPIC P.3 để phục vụ các Bác, các Mợ một vài hình ảnh về các khu trước đây Em và các Bác, các Mợ thường xuyên thảo luận: An Phú An Khánh, Thạnh Mỹ Lợi, Bình Trưng Đông, Cát Lái..... ạ! ....:)

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Lâu quá mới thấy em mở thớt mới!
Quận 2 giờ phát triển nhanh quá. Tin vui cho các bác TML là cây cầu ngang qua Diamond và Water bay là chắc chắn có rùi nha.

Hạng C
20/8/12
518
593
93
Quận 2
Quận 2 giờ phát triển nhanh quá. Tin vui cho các bác TML là cây cầu ngang qua Diamond và Water bay là chắc chắn có rùi nha.
Dạ Em cũng có đọc bài thông tin cầu nối MCT vào TML!!!! Cây cầu bấy lâu nay các Bác trông ngóng!!!
Chúc Anh H, năm mới như ý! Sang năm mới đầu tư thắng lợi, săn được nhiều hàng độc lạ đẹp ạ!!! :3dcuoi:

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
dựa vào đâu để nói là chắc chắn ạ?

• Like
Reactions: hannabibi
Hạng C
20/8/12
518
593
93
Quận 2
Em xin up lại hình ảnh mô hình - quy hoạch tổng thể của Quận 2 công bố vào năm 2012 ( hình này em chụp trên Quận vào tháng 8/2012 ):
Hình ảnh giao thông toàn quận liên kết các phường; Thảo Điền, An Khánh, Bình Khánh, An Phú, Thạnh Mỹ Lợi trong đó dễ thấy nhất là tuyến đường ven sông nối từ MCT vào TML qua CH Đảo Kim Cương...
Đất Quận 2: Các Bác các Mợ cần tư vấn, muốn tư vấn vào đây ạ....(hình ảnh sinh động!) P.3

Đúng như những gì thể hiện trên saban Huy Hoàng xin điều chỉnh quy hoạch để tăng thêm 2 dãy mặt tiền sông SG như hiện nay:
Đất Quận 2: Các Bác các Mợ cần tư vấn, muốn tư vấn vào đây ạ....(hình ảnh sinh động!) P.3

Chỉnh sửa cuối: