Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Cho hỏi các bác thạo tin khu vực quận 9, hình như dạo gần đây đất khu vực này tăng nóng trở lại phải không? Mình có miếng đất dưới tận Long Phước mà dạo này môi giới gọi hỏi có bán không để ra hàng vì có khách hỏi mua? Mà thấy thông tin hạ tầng đang chuẩn bị làm nên chưa muốn bán, không biết có nên giữ tiếp hay không đây? Bác nào có mua dưới này và đang đầu tư cho xin ý kiến?

• Like
Reactions: foreveryoung123
Tập Lái
4/5/07
33
168
33
Nó nóng sốt từ năm ngoái rồi bác :) nhưng từ bữa ra tết tời giờ thì sốt cao liên tục đây :D

Hạng B1
9/4/13
86
598
63
Cho hỏi các bác thạo tin khu vực quận 9, hình như dạo gần đây đất khu vực này tăng nóng trở lại phải không? Mình có miếng đất dưới tận Long Phước mà dạo này môi giới gọi hỏi có bán không để ra hàng vì có khách hỏi mua? Mà thấy thông tin hạ tầng đang chuẩn bị làm nên chưa muốn bán, không biết có nên giữ tiếp hay không đây? Bác nào có mua dưới này và đang đầu tư cho xin ý kiến?
Long Phước bác mua khu nào? Giá lúc đó bn 1 m thế?

Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Mình mới đi giao hàng dưới Long Thuận về từ khu Long Trường trở lên đến Long Phước đất đai còn trống nhiề, nhà lưa thưa. Giống khu liên phường cách đây 10 năm.

Hạng D
28/6/13
1.028
1.266
113
HCM
Q9 nó uống thuốc giảm sốt rồi mà không ăn thua. Sốt cao liên tục, giờ không biết phải làm sao nữa.

Hạng B2
28/2/17
217
189
43
Giá này em qua river park ngay liên phường vd2 mua có nhà luôn khu quo hoạch đẹp của MIK mà đất 5x15 nha đường 12m
Chuẩn, việc gì phải chui nhủi chỗ Đình Phong Phú, thấy môi trường sống ko tốt bằng. Có điều River park dưới vành đai, nên sẽ dính vụ xe container.

• Like
Reactions: live4today
Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Chuẩn, việc gì phải chui nhủi chỗ Đình Phong Phú, thấy môi trường sống ko tốt bằng. Có điều River park dưới vành đai, nên sẽ dính vụ xe container.
Bác lộn rồi bêm trong vành đai nhé