Tư Vấn Đầu Tư Đất sạch , đất nông nghiệp có sổ Gần Khu Du Lịch Mới Bình Thuận.

Tập Lái
4/5/20
24
9
0
Xác nhận
confirm
Em được các ban sale chào biết về đất nông nghiệp công nghệ cao khu Hồng Thái, Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận. Được biết đất Chỉ có giá là từ 50 ngàn/m2 Khá là rẻ. Khu vực sát khu Du Lịch Lớn Nhất Việt Nam SAFARI vườn thú hoang dã 3.300 ha của Rạng Đông ( Nghe nói khu này đang xây dựng chưa truyền thông ) , KDL Bàu Cát trắng, Nông trại Dưa lưới Văn Minh. Em cũng được biết thêm quy hoạch đường cao tốc dầu giây và khu đất nằm Trên các trục đường QL 1A và DT 716 . Đất Thì đã Có sổ là đất nông nghiệp sử dụng riêng. Mọi người cho Em hỏi liệu cơ sở hạ tầng hoàn thiện, Khu Du lịch hoàn Thành và Sân bay Phan Thiết khơi công ( cách sân bay 40 Phút ) Thì liệu Những khu đất lớn này tiềm năng phát triển tới đâu . Sau này liệu có khả năng quy hoạch lên thổ hay Không ?. Đầu tư lâu dài thì có được không ạ.
.

Hạng D
18/8/15
1.086
1.362
93
39
Xác nhận
confirm
Bác tin vào nhận định của mình thì tới luôn bác. 3-4 năm đâu phải là dài.

Em sợ để lâu dài kẹt vốn á Anh, mà quy đất dưới đó rộng nên khả nặng đầu tư cũng phải mất từ 3-4 năm.
Dưới đó nhiều dự án Phân Lô bán nền . Tp. Tân An thì đẹp đó Anh. Nhưng khả năng đầu tư phải lâu dài và theo Em thấy khả năng đất dưới đó sẽ tăng không được cao cho lắm. Hiện tại Em thấy đầu tư đất nông nghiệp Khu du lịch đang phát triển , Đất sạch giá lại rẻ vốn bỏ ra không cao mà Khi phát triển du lịch cơ sở hạ tầng lên được quy hoạch thì giá đất tăng cao lắm đó ạ.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook