Hạng C
7/4/17
771
725
93
Các bác có ý định làm nhà yến thì tìm hiểu về bê tông nhẹ xem sao nhé, ưu điểm:
  • vật liệu mới, thân thiện với môi trường hơn gạch nung --> nhà nước đang khuyến khích
  • không cần tô trát như xây gạch, vì làm bằng bê tông nên chỉ cần lắp ghép từng tấm vào --> thi công nhanh, tiết kiệm chi phí nhân công, vật tư
  • tấm bê tông chỉ dày 9cm, nhưng cách âm, cách nhiệt tốt hơn gạch nhiều --> nhà yến quan tâm tới vấn đề này, thay vì phải xây tường gạch 20cm
Em đang triển khai làm mấy cái nhà yến ở Miền Tây. Bác nào ở HCM quan tâm alo em nhé O938 087 O83
quan tâm

Hạng B2
17/2/14
278
11.354
93
Các bác có ý định làm nhà yến thì tìm hiểu về bê tông nhẹ xem sao nhé, ưu điểm:
  • vật liệu mới, thân thiện với môi trường hơn gạch nung --> nhà nước đang khuyến khích
  • không cần tô trát như xây gạch, vì làm bằng bê tông nên chỉ cần lắp ghép từng tấm vào --> thi công nhanh, tiết kiệm chi phí nhân công, vật tư
  • tấm bê tông chỉ dày 9cm, nhưng cách âm, cách nhiệt tốt hơn gạch nhiều --> nhà yến quan tâm tới vấn đề này, thay vì phải xây tường gạch 20cm

Em đang triển khai làm mấy cái nhà yến ở Miền Tây. Bác nào ở HCM quan tâm alo em nhé O938 087 O83
1m2 bao nhiêu tiền bác? có clip đo nhiệt độ để so sánh giữa tường xây gạch với tường xây bê tông nhẹ ko ạh?

Tập Lái
5/1/13
22
4
3
52
Em có miếng đất MT đường 20m 1300m ( thổ cư ) ở Cam Ranh cách đảo Bình Hưng 10km giá bèo đây.......

• Đất thoải sườn núi nên giảm chi phí làm móng.
  • Số lượng đàn yến đảo cực lớn
  • Chất lượng tổ yến sào ở Khánh Hòa là số 1
  • Khu vực này đã có nhà yến thu nhập >100 triệu / tháng
  • Gần biển nên có thể tích hợp nghỉ dưỡng
View attachment 2035045
Bác cho em thông tin được không ? [email protected]