Tập Lái
6/9/17
29
19
3
61
Đầu Android xe Nissan X-trail 2020 không có CH Car Play

*Ảnh minh họa

Đầu Android xe Nissan X-trail 2020 tìm hoài không có CH Play. Muốn cài bản đồ Here Wego mà không được. Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo giùm.

Cám ơn nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Bác vào youtube search '' Hướng dẫn cách tải sà cài đặt ứng dụng trên màn hình nissan terra'' của kênh hoannissan nhé, họ chỉ cho bác mở khóa cài ch play nhé, mà màn adr của xe cài bản thấp nên nhiều ứng dụng ko ngon, em đang xài terra và mua bản quyền navitel xài các tour Sài Gòn - Đà Lạt, Sài Gòn - Kon Tum, Sài Gòn - Bến Tre ngon lành

Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Vào trong Menu xem phiên bản hệ điều hành xong lên máy tính mà tìm phiên bản phù hợp. Tải về cắm USB vào mở lên chạy thôi bạn ơi, tùy phiên bản Android mà chọn nha bạn ơi, mấy đầu Android thường ko xài hệ điều hành Android mới nhất đâu nên phải chọn bản apk phiên bản cũ chút. Không thì báo lỗi ko cài được. Bạn có thể vào đây tham khảo : Tải APK Here we go

Tập Lái
8/3/18
16
26
13
41
Về thiết kế tổng thể ngoài thì em thấy X-Trail không đẹp cho lắm, nhưng phần nội thất Nissan ổn mà các cụ?
Nissan X-Trail 2021
Đây là bản mới 2021 vừa ra mắt bên Mỹ. Còn bản thớt hỏi là bản cũ đang bán ở VN
Nội thất mới nó như vậy nè:
Đầu Android xe Nissan X-trail 2020 không có CH Car Play

• Like
Reactions: ongnghique
Hạng C
22/4/12
839
668
108
E thấy nissan sunny đời cũ là đẹp nhất của nissan vn, leo lên xe là thấy nguyên bộ núm vặn bếp ga ko lo sợ đói
được cái hàng ghế sau ngồi thoải mái,khoảng duỗi chân dài nhất phân khúc à!Không hiểu sao các xe ở nước khác nhìn đẹp thế mà ở VN mình lại í ẹ vậy nhỉ!

• Like
Reactions: Osin