Tập Lái
29/1/16
12
4
3
43
Chào các bác,
Nhờ các bác chỉ giáo giúp em: Cái đầu CD 6 đĩa của chiếc Laser đời 2002 của em nó quá kén đĩa. Đĩa gốc em mới mua nó cũng không chịu đọc. Em mang ra An Dương Vương thì người ta nói hư mắt. Em hỏi nhiều chỗ mà không ở đâu có mắt để thay.
Các bác chỉ giúp em ở đâu có mắt của đầu CD 6 đĩa này ạ.
Em cảm ơn các bác nhiều nhiều.
Chúc các bác và gia đình năm mới vạn sự như ý.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Thay
Chào các bác,
Nhờ các bác chỉ giáo giúp em: Cái đầu CD 6 đĩa của chiếc Laser đời 2002 của em nó quá kén đĩa. Đĩa gốc em mới mua nó cũng không chịu đọc. Em mang ra An Dương Vương thì người ta nói hư mắt. Em hỏi nhiều chỗ mà không ở đâu có mắt để thay.
Các bác chỉ giúp em ở đâu có mắt của đầu CD 6 đĩa này ạ.
Em cảm ơn các bác nhiều nhiều.
Chúc các bác và gia đình năm mới vạn sự như ý.
thay đầu dvd đi bác ơi..!

• Like
Reactions: VinhSGQT
Tập Lái
29/1/16
12
4
3
43
Vấn đề là em khoái cái vụ 6 đĩa, lại không có nhiều nhu cầu về hình ảnh. Có các nào giúp em không ah?

Hạng B2
10/3/15
130
44
28
27
Vấn đề là em khoái cái vụ 6 đĩa, lại không có nhiều nhu cầu về hình ảnh. Có các nào giúp em không ah?
CD này cũ rồi bác ạ, bên em cũng có thay mắt nhưng cũng không dám nhận vụ này, hihi, thay Mới đi bác ơi?

• Like
Tập Lái
29/1/16
12
4
3
43
CD này cũ rồi bác ạ, bên em cũng có thay mắt nhưng cũng không dám nhận vụ này, hihi, thay Mới đi bác ơi?
Bác cứ thay dùm em đi, hư em chịu hoàn toàn trách nhiệm :D. Em thích cái 6 đĩa mà, với lại mấy ổ cd mới bây giờ không cùng kích thước với xe em, phải đục đẻo tùm lum hết :). Bác cho em số điện thoại em chạy xe tới liền!

Hạng B2
10/3/15
130
44
28
27
Bác cứ thay dùm em đi, hư em chịu hoàn toàn trách nhiệm :D. Em thích cái 6 đĩa mà, với lại mấy ổ cd mới bây giờ không cùng kích thước với xe em, phải đục đẻo tùm lum hết :). Bác cho em số điện thoại em chạy xe tới liền!
phải ra tết thôi bác ơi, jo nhiều việc quá không làm được ạ, hihi

Tập Lái
29/1/16
12
4
3
43
phải ra tết thôi bác ơi, jo nhiều việc quá không làm được ạ, hihi
Vậy bác cho em biết tên, địa chỉ, số điện thoại để ra tết em làm vậy, giờ bác không chịu làm thì em phải mua cái mới chứ biết sao giờ hic. Chúc bác ăn tết vui vẻ.

• Like
Reactions: SamApple
Hạng B2
10/3/15
130
44
28
27
Vậy bác cho em biết tên, địa chỉ, số điện thoại để ra tết em làm vậy, giờ bác không chịu làm thì em phải mua cái mới chứ biết sao giờ hic. Chúc bác ăn tết vui vẻ.
bác mua mới CD ạ, giờ nghỉ tết rồi kẹt người lắm bác ạ, bác thông cảm, tết nhất mà

• Like