Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Chào các bác.
Xe em G 09, có cái ổ cắm USB theo xe, nó được nối với sợi dây rồi bỏ vào hộc đựng găng tay. Vậy mà em gắn USB vào, ấn vào biểu tượng USB trên màn hình thì nó báo là không có hình. (túm lại là nó không chịu đọc). Vậy là sao các bác?

Hạng B1
16/9/09
91
123
33
Chào bác!
Theo mình,trong trường hợp này bác vui lòng chạy xe đến trạm bảo hành mitsubishi ,hoặc lên thẳng nhà máy Vinastar(chân cầu vượt Sóng thần) kêu họ ktra,bảo hành cho,nhớ đừng tự ý tháo ra nhé!

Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Đúng rồi bác ơi.Cổng usb grandis chỉ đọc file nhạc .mp3 thôi.
Hôm bữa em có thử bỏ đĩa chưá các file film đuôi .avi (dùng để lưu trữ,xem trên máy pc) mà đầu kenwood nó cũng đọc luôn.

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
badboy4112005 nói:
Hôm bữa em có thử bỏ đĩa chưá các file film đuôi .avi (dùng để lưu trữ,xem trên máy pc) mà đầu kenwood nó cũng đọc luôn.

Bác nói gì em hổng hiểu.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
TOINNOV nói:
badboy4112005 nói:

Bác nói gì em hổng hiểu.

ý bác đó nói là đầu DVD đọc được file .avi, còn usb chỉ đọc được mp3

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
DVD và USB Grandis đọc được file chuẩn nào bạn có thể xem trong sách hướng dần sử dụng mà...
Nói chung đọc được file nhạc thông dụng như MP3,WAV . File Phim chuẩn MPG, AVI, Divx (phim nén có đuôi .AVI). Không đọc được file Hình ảnh. Tuy nhiên nếu file nhạc MP3 có Tag hình ảnh thì có thể thấy được.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Em thấy đầu Kenwood trên Grandis chỉ đọc được file nhạc trên usb thôi,còn file film avi,mpg,wmv KO ĐỌC ĐƯỢC nhé,Bác nào đã xem được file film trên usb (any format) em bái sư phụ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Đầu theo xe Grandis 2008 ko đọc được file film.và cũng ko có built-in blue tooth.Bác X-men cho e hỏi cái đầu DDX-814 này bác mua và lắp ở đâu,giá bao nhiêu vậy? Ngoài ra cái đầu theo xe của em đang xài Vietmap thì khi khi chuyển sang cái mới này có xài được ko? Ý e hỏi là ko bik có khác jack cắm Gps ko mà.Thấy option con 814 này hay quá.
Thanks bác.