Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Đầu DVD cho Triton 2018

Tập Lái
14/4/18
15
39
3
38
Chào anh chị em,
mình đã đặt hàng để mua Triton 4x2 AT bản 2018.
Sau khi đi coi thực tế thì tất cả các xe triton mới, kể cả bản Althlete cũng đều chỉ có đầu DVD. Một điều hết sức kì lạ. Đã tìm hiểu sơ qua, thì cũng có vài loại DVD ngoài, nhưng vấn đề này mình không rành, nên post lên đây để hỏi các anh chị, nhờ mọi người tư vấn.
Nhu cầu của mình là có đầu DVD tích hợp màn hình cảm ứng, màn hình càng lớn càng tốt. Tích hợp được camera lùi, GPS dẫn đường. Đối với mình thì 2 phần này quan trọng.
Vậy mọi người có thể tư vấn cho mình các loại đầu DVD phù hợp được không ạ. Dĩ nhiên là gắn vào được ngay, không phải đục khoét, độ đẽo gì nhé. Cảm ơn mọi người.
Nếu có DVD zin theo xe thì giá bao nhiêu.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Chào anh chị em,
mình đã đặt hàng để mua Triton 4x2 AT bản 2018.
Sau khi đi coi thực tế thì tất cả các xe triton mới, kể cả bản Althlete cũng đều chỉ có đầu DVD. Một điều hết sức kì lạ. Đã tìm hiểu sơ qua, thì cũng có vài loại DVD ngoài, nhưng vấn đề này mình không rành, nên post lên đây để hỏi các anh chị, nhờ mọi người tư vấn.
Nhu cầu của mình là có đầu DVD tích hợp màn hình cảm ứng, màn hình càng lớn càng tốt. Tích hợp được camera lùi, GPS dẫn đường. Đối với mình thì 2 phần này quan trọng.
Vậy mọi người có thể tư vấn cho mình các loại đầu DVD phù hợp được không ạ. Dĩ nhiên là gắn vào được ngay, không phải đục khoét, độ đẽo gì nhé. Cảm ơn mọi người.
Nếu có DVD zin theo xe thì giá bao nhiêu.
bác ở đâu ạ

Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Up!! Mình cũng sắp lấy bản mivec 4x4at 2018. Mong các bác giúp đỡ!!

Tập Lái
14/4/18
15
39
3
38
Bác xài đầu DVD zulex 7 inches là ok. Mình lắp rồi, mượt và đẹp lắm. Chạy android 7.1, nói chung ok

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Bác xài đầu DVD zulex 7 inches là ok. Mình lắp rồi, mượt và đẹp lắm. Chạy android 7.1, nói chung ok
Cảm ơn bác!!
Bác cho hỏi bộ này lắp ở đâu? Và chi phí như nào bác?

Tập Lái
14/4/18
15
39
3
38
Bác tìm salon nào ở gần chỗ bác thôi. Sau đó yêu cầu lắp, hoặc họ đặt về.
Giá tầm 6-7tr. Mình lắp cả cam lùi,cảm biến tiến tùi, tổng hết 9tr.

Tập Lái
28/8/18
7
2
3
42
Bác tìm salon nào ở gần chỗ bác thôi. Sau đó yêu cầu lắp, hoặc họ đặt về.
Giá tầm 6-7tr. Mình lắp cả cam lùi,cảm biến tiến tùi, tổng hết 9tr.
Cảm ơn bác rất nhiều, mình sẽ làm bộ như bác là đủ!!!