Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em chào các bác!
Theo truyền thống của Ford Fan Club, ngoài các sinh hoạt vui chơi giải trí dã ngoại thì FFC chúng ta luôn đề cao công tác thiện nguyện "Lá lành đùm lá rách".
Cùng vì mục đích trên nên một số thành viên FFC cũng như bạn bè có đóng góp một vài vật phẩm với mong muốn sẽ bán để lấy tiền đóng góp vào quỹ từ thiện xây cầu cho người nghèo.

Em mạn phép mở thớt này để bán đấu giá một số vật phẩm. Với tinh thần đóng góp từ thiện là chính nên không đặt nặng những vấn đề nhạy cảm như các cuộc đầu giá khác nha các bác! Bác nào có nhu cầu thì mua ủng hộ cho chương trình nhé!

Mỗi vật phẩm sẽ có thời hạn 01(một) tuần kể từ lúc đăng. Nghĩa là đến 11h trưa thứ hai tuần sau (28/09/2015) em sẽ chốt cho vật phẩm đầu tiên nhé!

Đầu tiên em xin giới thiệu 02 voucher giảm giá 40% khi mua lốp xe Goodyear.
Mỗi voucher sẽ dùng để mua 02 lốp xe bất kỳ (thương hiệu Goodyear) sản phẩm đang được bày bán ở một số đại lý ủy quyền chính thức của Goodyear Vietnam.
Voucher này có thời hạn sử dụng đến ngày 31/12/2015.
Giá khởi điểm cho 01 voucher là: 2.000.000đ/voucher

Mỗi bước giá là 50.000đ (Nhưng hơn cũng vẫn được nha các bác! Chủ yếu là tinh thần đóng góp cho người nghèo mà.)

Đấu giá ủng hộ quỹ xây cầu từ thiện cho bà con nghèo vùng sâu.

Đấu giá ủng hộ quỹ xây cầu từ thiện cho bà con nghèo vùng sâu.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em théc méc xíu, các bác mua từng voucher hay mua 1 lần 2 voucher ah?
Nếu mua 1 lần cả 2 thì ghi rõ giúp em! Còn mua 1 voucher thì 2 bác trả giá cao nhất liền kề sẽ nhận mỗi người 1 voucher nhé!

• Like
Reactions: Hungtadico