Thảo Luận Dấu . hết cho Fiat

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
thấy cảnh Fiat đìu hiu mà buồn thay các cụ ạ
em chạy Fiat thấy vẫn lành canh vẫn ngọt :D
nếu so với morning, cherovlet đời mới tầm 350tr đổ lại thì xách dép cho Fiat đời 2001~2005 chưa kể đời mới sau này :D
xe máy êm thì thầm, xăng tiêu thụ tiết kiệm, chạy đầm và êm, ko ồn ào như xe hạng A đời mới :D
gầm bệ sắt thì bền miễn bàn ạ
xe em Fiat senia 1.3 đời 2002 đến giờ vẫn bon bon trên mọi nẻo đường :)
Fiat Đà Nẵng có bác nào không điểm danh cafe khí thế :)
Fiater giờ bị lôi cuốn, rúc vô hang sanh quạt hết rồi bác à

Hạng B2
19/12/11
357
530
93
mercedesdanang.net
Fiat vẫn vậy thôi chứ có mất đi đâu. Cùng lắm là nó chuyển từ tay người này sang người khác.
Fiat chẳng có gì đáng gọi là ghê gớm cả, bữa nay hầu như gara nào cũng xử lý được.
Fiat hiện nay hầu như tất cả đã ổn định, chạy phe phè nên anh em cũng chẳng phải comment gì nhiều => thấy forum vắng vẻ.
Fiat không có một bệnh tật gì không xử lý được, phụ tùng dạo này đầy ra, mà rẻ nữa chứ. Một khi đã êm rồi thì cứ lên xe mà chạy
Thật sự, đọc lại threat này, có nhiều bác bảo sửa chữa cả chục triệu mà vẫn không ổn , tui không hiểu sao lại như vậy ( trừ khi sơn cả xe và làm lại toàn bộ máy : thay xec măng, piston, dàn xu pap, con đội....), chắc tại các bác bị trúng thợ kém hay sao ấy chứ, thành ra trâu lành thành trâu què. :)

Tập Lái
3/12/18
47
21
8
37
Fiat vẫn vậy thôi chứ có mất đi đâu. Cùng lắm là nó chuyển từ tay người này sang người khác.
Fiat chẳng có gì đáng gọi là ghê gớm cả, bữa nay hầu như gara nào cũng xử lý được.
Fiat hiện nay hầu như tất cả đã ổn định, chạy phe phè nên anh em cũng chẳng phải comment gì nhiều => thấy forum vắng vẻ.
Fiat không có một bệnh tật gì không xử lý được, phụ tùng dạo này đầy ra, mà rẻ nữa chứ. Một khi đã êm rồi thì cứ lên xe mà chạy
Thật sự, đọc lại threat này, có nhiều bác bảo sửa chữa cả chục triệu mà vẫn không ổn , tui không hiểu sao lại như vậy ( trừ khi sơn cả xe và làm lại toàn bộ máy : thay xec măng, piston, dàn xu pap, con đội....), chắc tại các bác bị trúng thợ kém hay sao ấy chứ, thành ra trâu lành thành trâu què. :)
bác ở Đà Nẵng à? còn chạy Fiat nữa không bác? offline cafe khí thế đi :)

• Like
Reactions: fiato