Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Vào google thấy đau lòng cho Dmax quá. Sau khi ford ranger 2013 cơ bắp, gân guốc tung hoành, BT đẹp ko cưỡng nổi, colorado nâng chất đàn ông không chỉ khiến Trai tân thành di vãng. Dmax? Em thấy Dmax đang dần chìm nghỉm bởi cổ máy 3.0 cũ kỹ yếu ớt lại phải gánh thân xác nặng thêm vì đuôi dài ra và bộ cánh đi ngược thời cuộc là " cong mềm mại".
P/s: lời của 1 người từng cưỡi Dmax vang bóng một thời. Ayza

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
Vào google thấy đau lòng cho Dmax quá. Sau khi ford ranger 2013 cơ bắp, gân guốc tung hoành, BT đẹp ko cưỡng nổi, colorado nâng chất đàn ông không chỉ khiến Trai tân thành di vãng. Dmax? Em thấy Dmax đang dần chìm nghỉm bởi cổ máy 3.0 cũ kỹ yếu ớt lại phải gánh thân xác nặng thêm vì đuôi dài ra và bộ cánh đi ngược thời cuộc là " cong mềm mại".
P/s: lời của 1 người từng cưỡi Dmax vang bóng một thời. Ayza
ủng hộ bác vì em cũng từng đi và độ banh xác.có 1 điểm em ko đông ý là bt. bt theo em ko quá xấu để vô bán tải. hiện giờ em thấy dmax vẫn đẹp đậm chất phong trần

• Like
Reactions: Say
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Theo cá nhân em thì BT không đẹp bác Say ơi,em thấy bán tải LD bây giờ đẹp nhất là Ranger kế là D-Max

Hạng B2
20/12/11
177
11
28
46
noi da di
cá nhân em nếu mua bán tải sẽ.
Tacoma - ranger - Hilux - Dmax - navara - colorado - BT50.
màu xanh: giử giá. :D

kết luận: công việc cần dùng tới bán tải hãy mua. đi bán tải, xoay trở cực, quay đầu cực, đi vài thằng đàn ông thì dc, đi chơi GD dưới 100km dc, trên 100 km gãy lưng, nếu có F1 thì ko gian rất hẹp tù túng....

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
cá nhân em nếu mua bán tải sẽ.
Tacoma - ranger - Hilux - Dmax - navara - colorado - BT50.
màu xanh: giử giá. :D

kết luận: công việc cần dùng tới bán tải hãy mua. đi bán tải, xoay trở cực, quay đầu cực, đi vài thằng đàn ông thì dc, đi chơi GD dưới 100km dc, trên 100 km gãy lưng, nếu có F1 thì ko gian rất hẹp tù túng....

:3dup:

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Đúng là form mới Dmax cửa sau chuối quá, mất nam tính. Các form cũ kính sau vuông vắn đẹp hơn.
Về hình thức thì Ranger mới đẹp nhất. Kế là Dmax vì đã tụt hạng về thẩm mỹ nhưng thấy vẫn còn hơn Colorado, BT, Hilux. Triton và Navara thì ngang Dmax (mới).
Máy thì chưa đi chưa biết hết, nhưng Dmax thì lành, ít hỏng vặt. Bảo trì đầy đủ thì cũng thay dầu nhớt là chính.

• Like
Reactions: rk106
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
2007, giờ đi đăng kiểm 6 tháng 1 lần, đắng lòng thặc, so với xe con thì chất lượng hơn nhiều, xếp cmn vào xe tải mơi đao...5g30 xếp hàng, mà còn trước mặt cỡ này...
đau lòng Dmax

Này thì cản các xe khác:
đau lòng Dmax

đau lòng Dmax

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Vẫn mê con Dmax mới chít...
đau lòng Dmax

Rúc gốc bàng là mát vô địch luôn:
đau lòng Dmax

Mịa thèn nào chơi cái cửa sau Dmax all new vát kính lên nhìn chán toá. Cứ như cũ có phải đẹp k.

Hạng C
22/2/12
892
547
93
D MAX form mới vẻ bề ngoài không mạnh mẽ bằng form cũ. Ranger mới nhìn hầm hố ra phết.
Động cơ D MAX không có gì thay đổi, Ranger cũng vậy.Vận hành thì tùy người chạy, của bền tại người. Chạy mà phá xe thì xe Tăng cũng tèo như thường. Nếu người mua xe am hiểu kỹ thuật, không đòi hỏi vẻ ngoài, giá hợp lí thì sẽ chọn Dmax. Theo đám đông sẽ chọn Ranger.