Hạng C
28/4/09
792
821
93
Tình hình là sau khi lắp giá long môn, bảng chỉ dẫn thì ngã 3 Trường Chinh - Phan Văn Hớn hướng về Tây Ninh mất tiêu 1 lane đi thẳng. Hồi xưa có 3 lane đi thẳng + 1 lane rẽ trái, bây giờ chỉ còn 2 thẳng 1 rẽ trái. Vạch kẻ đường thì vẫn đó 4 lane, mà hiệu lực bảng báo thì cao hơn vạch kẻ. Có khi nào bị bắt vụ "đi sai làn đường" không các bác, thiệt nhức đầu, bác nào bên GTCC trả lại em 1 lane đi.
Xuống cầu Tham Lương còn 3 lane
Đâu mất 1 lane đường ngã 3 Trường Chinh - Phan Văn Hớn ?
Gần đến ngã 3, có lane rẽ trái riêng
Bảng 411 báo có 3 lane bao gồm cả rẽ trái. Vậy 1 lane đi đâu ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/3/13
374
339
63
Chiều chủ nhật em đi thấy có biển nơi này mà...

Em đi thăm quá Gà hấp hèm nổi tiếng ở Nguyễn Thị Thử mà PVH cấm oto vào chạy tới lui mấy vòng cuối cùng phải vòng ra QL22 vào...xa quá!

• Like
Reactions: vutungnd
Hạng D
10/12/13
2.496
6.078
113
E k nghĩ pikachu thiếu tình người đến thế đâu
Có đó bác.
Mai Chí Thọ vẫn tồn tại: biển báo 3 lane, vạch kẻ đường 4 lane.... Chả biết đường nào mà lần. MẤy ông GTCC này kẻ vạch và lắp biển báo có hoàn toàn có vấn đề. Mai Chí Thọ em bị lụm vào rồi, ngay trường AIS, giờ ít thấy!

Hạng D
29/11/16
2.064
2.419
113
42
Có đó bác.
Mai Chí Thọ vẫn tồn tại: biển báo 3 lane, vạch kẻ đường 4 lane.... Chả biết đường nào mà lần. MẤy ông GTCC này kẻ vạch và lắp biển báo có hoàn toàn có vấn đề. Mai Chí Thọ em bị lụm vào rồi, ngay trường AIS, giờ ít thấy!
Mập mờ trắng đen, các anh xxx thích thế; nhưng các anh ý cũng không thích những bác cù nhây --> mất thời gian các anh ý. Nếu bị xxx thổi vô thì các bác cứ nhờ các anh ý chỉ bảo giúp: em đi làn nào cho đúng? Giá long môn nó chỉ làn nào?

Tập Lái
28/9/16
42
63
18

Em đi thăm quá Gà hấp hèm nổi tiếng ở Nguyễn Thị Thử mà PVH cấm oto vào chạy tới lui mấy vòng cuối cùng phải vòng ra QL22 vào...xa quá!
GÀ HẤP HÈM AN ĐƯƠC KHÔNG BÁC, BÁC CHO XIN ĐỊA CHỈ BỮA NÀO GHÉ ĂN THỬ.
Cám ơn bác

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83

Cấm lâu roài bác, phải lên ngã 4 Trung Chánh đi zô. Còn ngại đi xa thì quay đầu lại, de thẳng lên tới quán gà chắc không sao;).
Em quên, đường Tân Thới Nhất 17 dưới cầu Tham lương ngay quán Lẫu bò cấm quẹo phải lên cấu nhé, có hình minh quạ, hehe.