Hạng C
19/11/11
881
37
28
42
Chúc mừng năm mới, chúc các bác 1 năm hạnh phúc, thành công, may mắn.

Đến hôm nay khi post bài này em cảm thấy mình vẫn rất may mắn

Mùng 2 tết, em từ Gia Nghĩa trở lại Sài Gòn, đoạn Minh Hưng, Bù Đăng, Bình Phước đang thi công, mặt đường xấu, xe chạy chậm vậy mà mém tí nữa em bị mang họa bởi 2 cô hồn đầu tôm đi xe máy lao thẳng vào đầu xe ô tô của em.

Chia sẽ cùng các bác clip em cắt từ cam hành trình của em đây

Hạng D
19/6/12
1.438
6.552
113
ngon....tụi này ngon ah mém chúc lf lên nóc tủ xem gà khoả thân rồi

Hạng B2
3/10/11
150
106
43
40
nhìn 2 thằng đầu đất này sao nó ko tông vào trụ điện cho rồi. Mùng 5 e cũng bị dính 1 quả, vượt qua ngỏ 4 rồi nghe cái rầm đằng sau. 1 thằng say rượu vượt đèn đỏ nó quất vào đuôi xe e. Cũng may là nó quất vào mâm nên cũng trầy mâm, bung cản sau. E thèm kêu công an tới lập biên bản bắt đền nó nhưng lại sợ mất thời gian nên thôi. Nó còn xin tiền mua chai dầu, e nói về nhà ngủ và mơ đi nhé, tui ko bắt đền ông là may rồi đó, có mún kêu công an tới thổi nồng độ cồn ko. Nó nghe xong cái nó vọt lun.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Bác soc qua đường Thiên lý học tập Bác CD5 kìa. Kkkk
Trường hợp này Bác có cam hành trình nên đỡ cãi vì lỗi nhưng nếu 2 chú kia tông trực diện thì mình cũng khổ. Chúc mừng Bác đỡ khổ.

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Đánh giá cá nhân em là do 2 bạn ấy đeo kiếng mát hơi tối, bụi bay mù mịt, xe của bác soc lẫn lộn trong bụi nên tầm nhìn hạn chế thôi mà lại đi hơi nhanh :) nói trẻ trâu thì hơi quá cho các bạn
dù sao thì bác soc cũng "làm chủ được tốc độ" nên cũng mừng cho bác

Hạng C
13/2/14
657
2.022
93
thấy bác thắng xe mà không thấy né tí nào vậy. nó mà ko thắng lại là tông luôn vô bác rồi

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Đánh giá cá nhân em là do 2 bạn ấy đeo kiếng mát hơi tối, bụi bay mù mịt, xe của bác soc lẫn lộn trong bụi nên tầm nhìn hạn chế thôi mà lại đi hơi nhanh :) nói trẻ trâu thì hơi quá cho các bạn
dù sao thì bác soc cũng "làm chủ được tốc độ" nên cũng mừng cho bác
Em cũng thấy như vậy đó . Nhưng nói chung là may mắn cho cả hai bên luôn .