Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Mt merita 8.5t. Bác quan tâm pm em.
Ok cảm ơn bác. Gu của em tập trung kiếm đất nền trước đã bác ạ. Nếu không kiếm được lô nào ưng ý em sẽ suy nghĩ đến việc xoay qua compound ạ :)

Hạng B1
14/6/17
87
116
33
Kiếm mặt tiền kinh doanh thì thiếu gì chổ mà bác chủ thớt cứ nhất định nhào zô q9 với trong vành đai nhĩ

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Kiếm mặt tiền kinh doanh thì thiếu gì chổ mà bác chủ thớt cứ nhất định nhào zô q9 với trong vành đai nhĩ
Hihi tại em đầu tư chủ yếu để kiếm lời trên giá trị đất, còn chuyện kinh doanh hay cho thuê chỉ là yếu tố cộng thêm thôi ạ. Vì theo em khu vực này hiện có tiềm năng tăng giá tốt nhất TP và những vị trí đẹp thì thường có mức tăng đột biến nhất. Nhưng nếu bác có kèo thơm chỗ nào khác bác cũng cứ chỉ em với, biết đâu bất ngờ ạ :) Thanks bác.

Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
Xuất nhập khẩu dc ko bác. Lô 95m2 trục chính lô A đường 14m
Hihi tại em đầu tư chủ yếu để kiếm lời trên giá trị đất, còn chuyện kinh doanh hay cho thuê chỉ là yếu tố cộng thêm thôi ạ. Vì theo em khu vực này hiện có tiềm năng tăng giá tốt nhất TP và những vị trí đẹp thì thường có mức tăng đột biến nhất. Nhưng nếu bác có kèo thơm chỗ nào khác bác cũng cứ chỉ em với, biết đâu bất ngờ ạ [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR] Thanks

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Có bác nào có hàng đường trục 20m giữa khu Phú Nhuận nối từ Liên Phường ra Đỗ Xuân Hợp ko ạ? Càng gần đầu Liên Phường càng tốt! Không biết các bác sales mở hàng lại chưa giúp em với ;)

Status
Không mở trả lời sau này.