Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53
Chào các bác, em đang trên đường khám phá con SF mới này, em thấy cái tính năng nghe điện thoại rất hay. Cho em hỏi có cao thủ nào biết cách đấu nối cái phone Nokia 9500 vào SF không ah, xin bày cho em với.
Cám ơn các bác trước.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Đấu nối điện thoại Nokia 9500 trên SF, Help!

Trích đoạn: beautolover

Chào các bác, em đang trên đường khám phá con SF mới này, em thấy cái tính năng nghe điện thoại rất hay. Cho em hỏi có cao thủ nào biết cách đấu nối cái phone Nokia 9500 vào SF không ah, xin bày cho em với.
Cám ơn các bác trước.
Gặp Hoàng (nick trên OS là Hoang) ở Lê Đại Hành là xong ngay. Trong list SFC có số phone của Hoàng đấy.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Bác vào :
www.Nokiaport.de
tìm sơ đồ đấu phát ngon ngay!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Cần gì phải đấu cái gì. Kèm theo xe bác có cái dây nối rồi, bác cắm một đầu vào cái lỗ đt cạnh cần số, một đầu cắm vào đường headphone của đt bác. Trên đt sẽ có dòng hỏi là: Music stand hay Phone bác chọn Phone là xong. Khi có đt tới bác bấm nút nghe trên vô lăng, còn khi nói thì to to tí vì vẫn phải dùng mic của đt. Chúc bác thành công!

Tập Lái
1/11/07
24
0
0

Dùng mic điện thoại bên kia nghe bác nói nhỏ lắm, qua mic ô tô thì cực rõ. Em theo hướng dẫn của bác Hoàng (Lê Đại Hành) cắt nối chút là được.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Thế mình lại phải lắp thêm cái mic nữa à bác? em không thấy có mic trên xe!
Trích đoạn: dtrung

Dùng mic điện thoại bên kia nghe bác nói nhỏ lắm, qua mic ô tô thì cực rõ. Em theo hướng dẫn của bác Hoàng (Lê Đại Hành) cắt nối chút là được.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Everest 2.6

Thế mình lại phải lắp thêm cái mic nữa à bác? em không thấy có mic trên xe!

Mix ngay trên đầu bác ấy!

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Dung handfree thỉnh thoảng có tiếng vọng. có bác nào biết cách khắc phục không nhỉ?

Hạng C
9/11/06
575
1
18

bác đã chấp nhận nghe loa và mic trên xe thì theo em nghĩ là khó tránh được tiếng vọng, muốn tránh chắc chỉ có cách dùng tai nghe thôi bác ạ

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Bác có thể post hướng dẫn chi tiết việc đấu nối được không? Em ở SG, k ra chỗ bác Hoàng được :D, cám ơn bác nhiều