Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư Bến Lức - Long An

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Giá thị trường đã định hình mức đó từ lâu rồi anh. Ban đầu mình cũng thắc mắc như anh khi nghe bạn sales bên NL giới thiệu. Mình xuống thực địa BL rồi mới quyết định. WP ko phải là lựa chọn tối ưu của mình nhưng nó là một trong các yếu tố chính để mình mua đất BL.

Em đảo quanh không thấy trung tâm thương mại, cũng không trụ sở công ty/tập đoàn lớn, cũng không thấy tốc độ đô thị/xây dựng lớn nào đang diễn ra...việc làm đâu mà thu hút dân cá mập/tiền nhiều về đây (trừ các KCN).

Hay em chưa tìm kĩ? Cụ cho cái còm

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Em đảo quanh không thấy trung tâm thương mại, cũng không trụ sở công ty/tập đoàn lớn, cũng không thấy tốc độ đô thị/xây dựng lớn nào đang diễn ra...việc làm đâu mà thu hút dân cá mập/tiền nhiều về đây (trừ các KCN).

Tự tìm hiểu đi bác rồi quyết định. 50/50.

Hạng B2
2/5/19
136
338
81

Khu phía bắc thuộc Bến Lức sẽ có Becamex VSIP 3.045 ha nha bác, dự kiến tháng 12 này triển khai, e nghe được thế. Có cuộc họp giữa cán bộ Bến Lức và Vingroup nữa, mà chưa biết chọn vị trí chỗ nào. Dù có thể là tương lai xa, nhưng mấy cá mập kéo về là ko đơn giản.

Cao tốc Bến Lức Lông Thành chuẩn bị đưa vào hoạt động trước hơn 20km từ Bến Lức đến Nhà Bè vì xong trước. Vành đai 4 cũng nghe ưu tiên thu xếp làm đoạn Bến Lức - Hiệp Phước

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Khu phía bắc thuộc Bến Lức sẽ có Becamex VSIP 3.045 ha nha bác, dự kiến tháng 12 này triển khai, e nghe được thế. Có cuộc họp giữa cán bộ Bến Lức và Vingroup nữa, mà chưa biết chọn vị trí chỗ nào. Dù có thể là tương lai xa, nhưng mấy cá mập kéo về là ko đơn giản.

Cao tốc Bến Lức Lông Thành chuẩn bị đưa vào hoạt động trước hơn 20km từ Bến Lức đến Nhà Bè vì xong trước. Vành đai 4 cũng nghe ưu tiên thu xếp làm đoạn Bến Lức - Hiệp Phước

Nếu vậy nguồn cung dư thừa bac nhỉ? sao tăng giá trong tương lai dc

Tập Lái
27/4/19
25
13
6
Mình cũng đang đợi Waterpoint mở bán để làm tầm 2-3 lô, nhưng vẫn đang phân vân giữa nhà phố và đất nền biệt thự.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Mình cũng đang đợi Waterpoint mở bán để làm tầm 2-3 lô, nhưng vẫn đang phân vân giữa nhà phố và đất nền biệt thự.
Nên chọn nhà phố còn biệt thự là đất hãy chọn lô có vị trí đẹp. Ưu tiên lô góc.

Tập Lái
27/4/19
25
13
6
Mình đang nhắm 1 lô đất biệt thự ngay cạnh bến tàu nhìn ra sông + 1 căn nhà phố cũng ngay cạnh bến tàu nhưng ở phía trong.