Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư Bến Lức - Long An

Tập Lái
10/4/19
41
19
8
40
Chào cụ, thú thực là mình mới tập tành bất động sản nên không có kiến thức như mọi người, mình nhắm waterpoint vì 2 lý do:

1. Nam Long tốn hơn chục năm để chuẩn bị được quỹ đất sạch như vậy, mấy năm vừa rồi chưa triển khai vì còn đang kêu gọi thêm vốn đầu tư, giờ đã gọi được vốn từ Nhật nên sẽ đẩy tốc độ xây dựng lên rất nhanh, dự án này cũng là 1 trong những dự án chủ lực của Nam Long trong những năm tới.

2. Mình may mắn được mua với giá ưu đãi thấp hơn giá mở bán, nên nếu trường hợp khu dân cư không phát triển nhanh như kì vọng thì mình nghĩ mình vẫn có thể đẩy đi được.

Sao may mắn mua dc vậy Bác?

Tập Lái
10/4/19
41
19
8
40
A ko trực tiếp nhận tiền book thì ko tưởng tượng thiên hạ giàu cỡ nào. Người nhiều tiền cánh đánh giá dự án rất khác. Và nhờ mình đặt hơn 40 booking cho nhà phố ( từ 8.5 tỷ), song lập (từ 15 tỷ) rồi trực tiếp sang nhượng lại.
Khi so sánh với GS mình thấy WP thật sự đang để đầu tư.

Vậy Bác có hướng xuống cần giờ chờ thời o?

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Vậy Bác có hướng xuống cần giờ chờ thời o?
Cần Giờ có gì ở đó vậy anh? Có biển đục và cây cầu trên giấy có nằm trong quy hoạch phát triển kinh tế trọng điểm phía Nam ko?

Tập Lái
6/5/17
47
20
13
48
Giá cả sao Bác? Chưa a
Hi,
Người quen gửi mình căn nhà xã An Thanh của CDT Nam Long đối diện Water Point, Căn góc đã có sổ khu 36 ha. bác quan tâm inb minh
Thanks

Tập Lái
10/4/19
41
19
8
40
Cần Giờ có gì ở đó vậy anh? Có biển đục và cây cầu trên giấy có nằm trong quy hoạch phát triển kinh tế trọng điểm phía Nam ko?

Mua để đó.
Nó đang triển khai 1 số kdc :
- kdc Bà sán 17ha
- kdc Cần Thạnh 6ha
- kdc 30/4 long hoà 2ha

Hạng D
29/3/17
1.404
11.172
113
Mình không nghĩ là xa vậy đâu Bác

Phải nhìn nhận 1 cách khách quan, là trong vòng 5 năm trờ lại đây, Long An đã bức phá lên rất nhiều, đầu tư hạ tầng rất khủng để thu hút đầu tư.

Dẫu gì, so vể vị trí địa lý, vị thề, tiềm năng, khoảng cách về Sài gòn thậm chí còn gần hơn so với Bình Dương, Đồng Nai, lại là cửa ngõ để thâm nhập toàn bộ miền Tây...

Lãnh đạo tỉnh cuãng ko mún tụt hậu so với các bạn xung quanh, nên mình nghĩ trong vòng 5 năm tới, Long An sẽ rất phát triển
Bến lức có anh lớn nào làm ngoài hà lội o a? Anh 4 sang, anh bình ptt dân cần giuộc nên toàn nhìn về quê hương, dàn tỉnh hình như dân bl cũng hiếm...nên để mà lên nhanh hơi bị lâu à...với lại bl chán thí mịa, sát sg nhưng ăn chơi méo ra gì, 1/2 nạc 1/2 mỡ...kkk

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Bến lức có anh lớn nào làm ngoài hà lội o a? Anh 4 sang, anh bình ptt dân cần giuộc nên toàn nhìn về quê hương, dàn tỉnh hình như dân bl cũng hiếm...nên để mà lên nhanh hơi bị lâu à...với lại bl chán thí mịa, sát sg nhưng ăn chơi méo ra gì, 1/2 nạc 1/2 mỡ...kkk
Ba rọi nhé.

Tập Lái
27/4/19
25
13
6
Anh phó bí thư dân BL nha cụ.

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
WP mà tầm 2 tỷ sao các bác khôbg về nhà be: ML, PX, NĐ, ,,, tầm 2,5 tỷ vẫn ưu thế hơn chứ, do mật độ dân số tp qua lớn nên khả năng lấp đầy dân là có cơ sở