Tư Vấn Đầu Tư Senturia Nam Sai Gon

Tập Lái
14/11/17
25
23
3
37
Quận Tân Phú
www.teccorp.vn
Chào các bác,
Hiện tại em đang có ý định cùng với một số anh em bạn bè chung vốn đầu tư sản phẩm bên dự án Senturia Nam Sài Gòn, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh của Tiến Phước.
Nghe mọi người nói lại là cách đây 2-3 năm, dự án ở Senturia Vườn lài quận 12 của Tiến Phước đầu tư khá lời, thanh khoản nhanh vì sản phẩm có hạn.
Em muốn xin ý kiến của anh em trên này có thể tư vấn giúp em được không
E xin cảm ơn rất nhiều
(Bữa trước em có đầu tư 1 căn hộ LuxGarden, mà hàng Đất Xanh đúng chua ạ, ôm cho đã rồi bán hòa vốn, mà khó ra. Lần này đầu tư em phải xem xét kỹ lưỡng)

Hạng B1
23/12/18
54
30
23
Senturia Vườn Lài, chưa giao nhà mà giá chuyển nhượng gấp đôi rồi. Mình cũng đang hóng tin Senturia NSG nè. Bên thớt kia, mợ chủ hóng được nhà phố 5x12m, S này xây full thì ngon chứ lùi trước lùi sau như Camellia bên cạnh thì nhà cụt cụt chán lắm bác ơi. Ngày 4/1 mở booking mà chưa hóng được thông tin S xây ntn nên chưa dám quyết chi hết.

Hạng B1
18/7/16
57
21
8
Senturia Vườn Lài, chưa giao nhà mà giá chuyển nhượng gấp đôi rồi. Mình cũng đang hóng tin Senturia NSG nè. Bên thớt kia, mợ chủ hóng được nhà phố 5x12m, S này xây full thì ngon chứ lùi trước lùi sau như Camellia bên cạnh thì nhà cụt cụt chán lắm bác ơi. Ngày 4/1 mở booking mà chưa hóng được thông tin S xây ntn nên chưa dám quyết chi hết.
Gần bãi rác đa phước 8m và nhà máy lọc nước thải 2km đấy, khu Conic đoạn Ng Văn Linh gần đó cũng ngập lắm. q12 chắc ít khu mới compound nên hot hiếm.

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Đi xe 9km chim bay khoảng 7km cũng gần đấy chứ, Chỗ Conic Ng Văn Linh là chắc chắn ngập bì bõm nha
em có lô đất bên 6B Đại Phúc, đang tính đầu năm xây để dọn qua đây ở, vì thích khu này vừa gần thành phố, mà gần sông rạch nên yên tĩnh mát mẽ. Em có hỏi dân quanh đây và bà chị cũng đang ở thì chả khi nào thấy mùi thúi, dù sát bên nhà máy xử lý nước thải.

Hạng C
5/2/07
674
2.024
93
Sài Gòn
Nhà tôi bên phú MỸ vạn phát hưng khúc nguyễn lương bằng +hoàng hoàng quốc việt có mùi khi đã có mùi là bay đến, khu S đó rất gần sao không có mùi được .Mình cũng đang xem xet khu vực trục nguyễn hữu thọ mà xem kế hoạch không thấy làm hạ tầng gì trong năm 2019 , nên trục Nguyễn hữu thọ, nguyễn văn Tạo, ngã tư NVL- nguyễn hữu thọ sẽ không làm gì:)

Hạng B1
18/7/16
57
21
8
Có lùi trước và sau nha b. Chi tiết chưa có.

• Like
Reactions: Hong Phuc Nguyen
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Có giá dự kiến cho dt nhỏ chưa các bác? 60m2- 4.5ty cả đất cả nhà cho dự án compound theo mình ước đoán. Đầu tư cũng ổn. Ngày xưa khu nè có mùi mà vài năm gần đây ko thấy ai phàn nàn cái nhà máy XLNT đó nữa