Hạng B2
24/1/19
145
178
46
Sắp tới em dự kiến làm thêm mảng căn hộ dịch vụ cao cấp ở khu đất nhà mua bữa giờ. Các bác hay đi nhiều, trải nghiệm nhiều cho em hỏi khi nghỉ ở các khách sạn 4,5* có điều gì làm các bác không hài lòng mà mong muốn căn hộ dịch vụ có thể giải quyết được không?
Em hỏi nghiêm túc và rất cầu thị nên mong các bác dành chút thời gian nhả lời vàng ngọc cho em thêm ý kiến build cái dự án cuối xuân xanh này.

Hạng B1
15/5/08
97
5.811
88
Anna Uyên - dự 90% là con gái, 10% con lại là cú có gai. Với xác suất này thì thêm 500đ hình nữa thì chủ đề mới tăng page nhanh được.
P/s: Mình xin tài lanh tư vấn tại thấy chủ thớt nick mới. Nếu thớt chưa biết cách up hình thì có thể pm hình cho mình úp giùm.

• Like
Reactions: btpaul
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.586
113
Sài Gòn
nkl.am
Sắp tới em dự kiến làm thêm mảng căn hộ dịch vụ cao cấp ở khu đất nhà mua bữa giờ. Các bác hay đi nhiều, trải nghiệm nhiều cho em hỏi khi nghỉ ở các khách sạn 4,5* có điều gì làm các bác không hài lòng mà mong muốn căn hộ dịch vụ có thể giải quyết được không?
Em hỏi nghiêm túc và rất cầu thị nên mong các bác dành chút thời gian nhả lời vàng ngọc cho em thêm ý kiến build cái dự án cuối xuân xanh này.
bác định nghĩa căn hộ dịch vụ là gì nhỉ

đối với em đi nước ngoài thuê airbnb để thấy cách người local họ sống ra sao, về mặt tiện nghi so với ks thì thiếu: dọn vệ sinh phòng hàng ngày, lễ tân concierge, sạch sẽ ko được chuẩn chỉ như so với ks lớn, mấy đồ xà bông bàn chản khăn tắm mình phải tự chuẩn bị chứ ko dựa vào đồ ks được.

Ở ks dài ngày thì đắt hơn so với căn hộ dịch vụ và thiếu khoản bếp nấu nướng. Với cảm giác ở dài ngày gặp nhiều người lạ ra vào ko thích lắm.

Hạng B2
24/1/19
145
178
46
cảm ơn bác Tiguan đã tư vấn. Em đăng hình sợ các bác thấy xong chạy mất hết cả dép. Em chỉ hỏi dịch vụ phòng đơn thuần, bác có cao kiến gì góp ý giúp em.

• Like
Reactions: anlao123456
Hạng B2
24/1/19
145
178
46
bác định nghĩa căn hộ dịch vụ là gì nhỉ

đối với em đi nước ngoài thuê airbnb để thấy cách người local họ sống ra sao, về mặt tiện nghi so với ks thì thiếu: dọn vệ sinh phòng hàng ngày, lễ tân concierge, sạch sẽ ko được chuẩn chỉ như so với ks lớn, mấy đồ xà bông bàn chản khăn tắm mình phải tự chuẩn bị chứ ko dựa vào đồ ks được.

Ở ks dài ngày thì đắt hơn so với căn hộ dịch vụ và thiếu khoản bếp nấu nướng. Với cảm giác ở dài ngày gặp nhiều người lạ ra vào ko thích lắm.
Em tính là full dịch vụ và còn hơn cả khách sạn để khách cảm nhận sự thoải mái như ở nhà song vẫn tiện nghi bác à.

25/2/13
1.081
10.149
113
Ý kiến đầu tiên: Thằng bạn thân mình có 1 nhu cầu mà tất cả các khách sạn 5* đều ko thể đáp ứng được: nó muốn đi ị trong tư thế nằm.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
26/11/05
492
4.963
93
sửa nhà 10 ngày cần kiếm chổ ở tầm 400k một ngày khu phú mỹ hưng có không các anh?

Hạng D
23/10/18
1.131
23.159
113
40
Gần trung tâm, nhiều khu vui chơi giải trí, nhiều Cafe thì phòng nhỏ nhưng đồ xịn nhưng đơn giản ( ít hư hỏng và không bị lỗi mốt) vì nhu cầu chỉ để ngủ. Xa trung tâm, nhu cầu nghỉ dưỡng nhiều thì phòng ốc rộng ra ĩ, nhà tắm to có bồn thư giãn. Đi khách sạn cứ nước mạnh, phòng ốc sạch sẽ, chăn nệm thơm tho là thích rồi!

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.324
113
cảm ơn bác Tiguan đã tư vấn. Em đăng hình sợ các bác thấy xong chạy mất hết cả dép. Em chỉ hỏi dịch vụ phòng đơn thuần, bác có cao kiến gì góp ý giúp em.
Hứa góp ý đầy đủ ko bỏ chạy