Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Chào các cụ !
Nhà cháu vừa pha xong vài ly cafe hãy còn nóng. Các cụ ghé thăm mời nhấm nháp ly cafe chồn ngon và thưởng thức câu chuyện dự báo siêu đầu tư cuối năm 2019, Với nhà cháu thường nghe kể về những con số biết nói, các cụ đánh giá và cùng mổ xẻ thêm vài cơ hội để chúng ta cùng nhau giao lưu, học hỏi và nắm bắt nhé:
Cơ hội đầu tư sinh lời rất cao cuối năm 2019 và nửa đầu năm 2020:

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Xin mời các cụ, các bác ly cafe với tinh thần giao lưu chia sẻ cởi mở !

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
cụ thấy ly cafe sáng thế nào ? lãi suất huy động có dấu hiệu tăng nhẹ, cho vay giảm nhg ko ưu tiên bds, cty bds vẫn huy động vốn qua trái phiếu.
Vâng đúng cụ, vấn đề vàng lên tiền đồng mất giá kinh doanh ngày càng khó khăn, rủi ro vỡ nợ trái phiếu doanh nghiệp trong tương lai nếu các doanh nghiệp huy động trái phiếu, mà ko bán được sản phẩm

Vâng đúng cụ, vấn đề vàng lên tiền đồng mất giá kinh doanh ngày càng khó khăn, rủi ro vỡ nợ trái phiếu doanh nghiệp trong tương lai nếu các doanh nghiệp huy động trái phiếu, mà ko bán được sản phẩm

anh chỉ ra giúp em các chỉ số thể hiện kinh doanh ngày càng khó khăn?

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
căng nhỉ !
anh là người sáng lập cộng đồng KTC mà hiểu sơ sài về kế toán doanh nghiệp quá, và anh không biết gì về Đất Xanh cả.
Căng nhỉ chắc phải nghe em nan giải xem ý em là gì. Cứ phân tích rõ ra anh em mổ xẻ cho nó cao siêu về nghiệp vụ kế toán

Căng nhỉ chắc phải nghe em nan giải xem ý em là gì. Cứ phân tích rõ ra anh em mổ xẻ cho nó cao siêu về nghiệp vụ kế toán

nếu anh lấy bài báo đó để dẫn chứng cho mục đích khác thì em không nói gì, nhưng anh lấy bài báo với nội dung đó để chỉ ra là DN kinh doanh khó khăn, và lại là các DN BĐS thì em hơi ngạc nhiên về nhận thức của anh.

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
nếu anh lấy bài báo đó để dẫn chứng cho mục đích khác thì em không nói gì, nhưng anh lấy bài báo với nội dung đó để chỉ ra là DN kinh doanh khó khăn, và lại là các DN BĐS thì em hơi ngạc nhiên về nhận thức của anh.
Anh dẫn chứng về tồn kho, còn về việc báo chí họ viết đúng sai số liệu thì em tìm hiểu xem nhé, anh hơi ngạc nhiên về cách đặt vấn đề và tư duy của em đấy nhé !